ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งลูกค้าทุกท่าน ตอนนี้ผมติดสอนที่ กทม  (อ่าน 1621 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ถึงลูกค้าและสมาชิกทุกท่าน ตอนนี้ผมมาสอนที่ กทม มีอะไรก็ช่วยๆกันดูแลไปก่อนนะครับ กลับไปเดี๋ยวมีของฝาก แฮ่ๆ

ampmobile

• บุคคลทั่วไป
Re: แจ้งลูกค้าทุกท่าน ตอนนี้ผมติดสอนที่ กทม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 09:03:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อย่าลืมละของฝาก

Jinny

Re: แจ้งลูกค้าทุกท่าน ตอนนี้ผมติดสอนที่ กทม
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 10:12:08 pm »
  • Publish
  • Publish
  • รับทราบจ้า  :D

ปล. ลุงเสมา...ไม่เห็นจะมีของฝากเลย ลืมอ่ะเปล่าค๊า
    :-[

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 3
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 10:55:18 pm »
  • Publish
  • Publish
  • น้าเสผมมีแต่ ก  า   (เอามา)  ฝาก

chakchai2512

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2008, 10:11:06 am »
  • Publish
  • Publish
  • บอกแล้วให้เปิดโรงเรียนสอน ก็ไม่เชี่อ อิอิอิ

ton_mobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2008, 12:50:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เดียวตามไปเอาของฝากคืนงานเลี้ยงครับ  อิๆ

Facebook Comments