ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ดแต่งงานแบบฮาๆ  (อ่าน 2470 ครั้ง)

Jinny

• บุคคลทั่วไป
การ์ดแต่งงานแบบฮาๆ
« เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 11:08:29 pm »
  • Publish
  • Publish

• dreamdtac

Re: การ์ดแต่งงานแบบฮาๆ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 11:13:06 pm »
  • Publish
  • Publish
  • กูด ไอเดีย

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:29:02 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไอเดียเจ๋ง ตอนแรกนึกว่างานแต่งน้องจินนี่่ซะอีก 555

Jinny

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 08:35:18 am »
  • Publish
  • Publish
  • ไอเดียเจ๋ง ตอนแรกนึกว่างานแต่งน้องจินนี่่ซะอีก 555

:-[  หาเจ้าบ่าวยังไม่ได้เลยค่ะ
    นี่แม่เตรียมสินสอดไว้ให้ลูกเขยในอนาคตแล้วนะคะ อิอิ  :P

ampmobile

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 09:27:18 am »
  • Publish
  • Publish

:-[  หาเจ้าบ่าวยังไม่ได้เลยค่ะ
    นี่แม่เตรียมสินสอดไว้ให้ลูกเขยในอนาคตแล้วนะคะ อิอิ  :P
    ใครหนอจะเป็นผู้โชค..........คนนั้น

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 10:14:11 am »
  • Publish
  • Publish

หาเจอเมื่อไหร่อย่าลืมแจ้งข่าวด้วยนะครับ  ไกลแค่ไหนก็จะตามไปกิน

:D :D :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:19:12 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ซอยซาวบาท ตู้ดกินเจินซ่งขาดดาก ห่อเมียฝาก อีแมนำอีกจักถง   ;D ;D ;D

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:37:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ซอยซาวบาท ตู้ดกินเจินซ่งขาดดาก ห่อเมียฝาก อีแมนำอีกจักถง   ;D ;D ;D
    แปให่นำแหน่ บ่ค่อยฮู้ ผมมาอยู่ไทยโดนเติบแล้ว

แฮ่ๆ แฮ่ๆ แฮ่ๆ

Jinny

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 06:02:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ใครหนอจะเป็นผู้โชค..........คนนั้น

จะบอกว่าโชคร้ายใช่ไหมคะ อิอิ  :P

หาเจอเมื่อไหร่อย่าลืมแจ้งข่าวด้วยนะครับ  ไกลแค่ไหนก็จะตามไปกิน
     :D :D :D

จะประกาศ 3 บ้าน 7 บ้าน ให้รู้กันทุกคนเลยค่ะ ว่าจินนี่ขายออกแล้ว เหอเหอ  :D

ซอยซาวบาท ตู้ดกินเจินซ่งขาดดาก ห่อเมียฝาก อีแมนำอีกจักถง   ;D ;D ;D

ลุงเสแปลด่วนค่ะ  ???

Facebook Comments