ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นที่สีแดงที่จะถูกกวดขันเรื่องลิขสิทธ์เป็นพิเศษ  (อ่าน 1512 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
พื้นที่สีแดงที่จะถูกกวดขันเรื่องลิขสิทธ์เป็นพิเศษ     
พ.ต.ท.บรรยิน ตั้งภากรณ์  รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ ประชุมหารือกับ พล.ต.อ.พัชรวาท วงษ์สุวรรณ รักษาการแทนผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติและคณะ โดยมี พล.ต.ท.ธีรจิตร์ อุตมะ นายวีระศักดิ์ จินารัตน์  ที่ปรึกษารัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงพาณิชย์ และนางพวงรัตน์ อัศวพิศิษฐ์ อธิบดีกรมทรัพย์สินทางปัญญา ร่วมด้วย เพื่อปรึกษาหารือ ถึงแนวทางในการปราบปรามการละเมิดทรัพย์สิน ทางปัญญาให้มีความเข้มข้นและจริงจังมากขึ้น การปราบปรามจะพุ่งเป้าไปที่พื้นที่สีแดงอันดับแรก ได้แก่ กรุงเทพมหานคร เชียงใหม่ ภูเก็ต กระบี่ สมุย หาดใหญ่ พัทยา และหัวหิน เมื่อวันที่ ๒๔ มีนาคม  ๒๕๕๑ ณ สำนักงานตำรวจแห่งชาติ

ออฟไลน์ dome

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 1
  อ้าวโดนเป็นเป้าหมายด้วยเหรอ น่าจะเว้น จ.ว ผมนะ อ.เส  แต่ที่สังเกต เป็นจังหวัดที่มีสถานที่ท่องเที่ยวทังนั้นเลย 

ออฟไลน์ SE

ผมเพิ่งตื่นเมื่สักครุ่นี้เอง ที่ตื่นเพราะฝันเรื่องลิขสิทนี่แหละ เฮ้อ...เป็นเอามาก ขนาดไม่ได้เน้นจังหวัดผมนะเนี่ย

ออฟไลน์ GloaminG

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
แล้วฝันเห็น ลิขสิทธิ์ มันตีเป็นเลขไรได้มั่งครับ  อิอิ  ใกล้วันแล้ว

ออฟไลน์ SE

แล้วฝันเห็น ลิขสิทธิ์ มันตีเป็นเลขไรได้มั่งครับ  อิอิ  ใกล้วันแล้ว
น่าจะ 00 นะผมว่า  แฮ่ๆ

amp_spv

• บุคคลทั่วไป
ผมเพิ่งตื่นเมื่สักครุ่นี้เอง ที่ตื่นเพราะฝันเรื่องลิขสิทนี่แหละ เฮ้อ...เป็นเอามาก ขนาดไม่ได้เน้นจังหวัดผมนะเนี่ย
ลืมขอนแก่นได้ไง น้าเสไปบอกเขาหน่อยสิ ว่าลืมขอนแก่น >:( >:( >:(

teng

• บุคคลทั่วไป
เมื่อเที่ยงผมก็หลับและฝันว่า ลิขสิทธิ์ มาลงเพลง ผมคิดราคาไป 500
ลงเสร็จจ่ายเงิน มันเอาแ้บ้งค์1000 ฉีกให้ครึ่งหนึ่ง แล้วเอาอีกครึ่งหนึ่งไปแจ้งความ ฝันหนอฝัน....

Facebook Comments