ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์เสเป็นยังไงบ้างครับตอนนี้ สบายดีบ่ครับ อยากดื่มเบียร์ร้องคาราโอเกะด้วยจัง  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohm_power clinic

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ไม่รู้เป็นยังไงช่วงนี้ มันเป็นวินวินเซ็งๆ มันเป็นมะโลงมะเลง มันเป็นจึกๆจั๊กๆ จังซีมันต้องถอน   บรรยากาศด้านการค้าขายทำไมมันดูซึมๆเศร้าๆ ลูกค้านี่แทบจะนับหัวได้ ถามพรรคพวกที่อยู่ทำเลดีๆ รายได้เยอะๆ บ่นกันเป็นแถบๆ ร้านขายเครื่องส่งที่เคยไม่มีของพอขาย ตอนนี้ต้องส่งเซลล์ออกมาวิ่งขายเครื่องส่งตามร้านกันแล้ว ร้านขายอะไหล่นี่แทบจะวิ่งชนกันตาย แถวที่ผมอยู่เริ่มทะยอยปิดไปทีละร้าน 2 ร้านเห็นแล้วมันหดหู่ใจจริงๆ คนงานที่เคยพลุกพล่านตอนนี้แทบจะนั่งนับได้เลยว่าผ่านหน้าร้านกี่คน ขนาดเขตโรงงานอุตสาหกรรมยังขนาดนี้ แล้วพวกพี่ๆที่อยู่ทาง ต่างจังหวัด จะเป็นยังไงบ้างก็ไม่รู้ คิดแล้วเซ็งปิดร้านไปกินเบียร์กับอาจารย์เสดีกว่ามั้ง ช่วงนี้โสดอยู่ด้วย แล้วจารย์เสกับทุกท่านที่เล่นเวบนี้อยู่เป็นยังไงกันบ้างครับไม่กี่วันก้สิ้นเดือนแล้ว โอ้ยไม่อยากจะคิด วันนี้เพิ่งขายของได้เงิน 90 บาท เมื่อวาน 200 เซ็งจังเลย

vat9

• บุคคลทั่วไป
ขนาดนั้นเลยหรือท่าน  อะไรจะขนาดนั้น :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เป็นกันทุกที่ล่ะโอห์มเอ้ย พี่ก็เงียบเหมือนกันแต่ยังดีที่ได้พี่ๆน้องในเว็บช่วยกันอุดหนุด ไม่งั้นคงต้องปิดไปเหมือนร้านอื่นๆล่ะครับ
ถ้าผ่านมาก็แวะมาเยี่ยมบ้างเด้อ เดี๋ยวจะพาไประรึกบรรยากาศเก่าๆกัน

ออฟไลน์ ohm_power clinic

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
เป็นกันทุกที่ล่ะโอห์มเอ้ย พี่ก็เงียบเหมือนกันแต่ยังดีที่ได้พี่ๆน้องในเว็บช่วยกันอุดหนุด ไม่งั้นคงต้องปิดไปเหมือนร้านอื่นๆล่ะครับ
ถ้าผ่านมาก็แวะมาเยี่ยมบ้างเด้อ เดี๋ยวจะพาไประรึกบรรยากาศเก่าๆกัน

ว่างๆเดี๋ยวไปเยี่ยม ไม่ไหวจริงๆ มีแต่ทรุดกับทรุด กำลังจะเจรจากับเจ้าของบ้านขอลดค่าเช่าไม่งั้นตายแน่ครับ บรรยากาศเดิมๆคิดถึงจังเลย อิอิ

num

• บุคคลทั่วไป
อืมนึกว่าเป็นกะแต่ร้านเราเป็นหมดเลยนะเนี่ย สงสัยได้เปลี่ยนอาชีพไปขายยา ไวอะกร้า เสียแล้วกระมังนี่ ::) ::)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
อืมนึกว่าเป็นกะแต่ร้านเราเป็นหมดเลยนะเนี่ย สงสัยได้เปลี่ยนอาชีพไปขายยา ไวอะกร้า เสียแล้วกระมังนี่ ::) ::)
ขายแข่งกับพวกที่มาโพสเว็บผมหรอครับ วันๆลบกันแทบไม่ใหว  อิๆ

Facebook Comments