ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กใหม่ ขอรายงานตัวค่ะ  (อ่าน 2766 ครั้ง)

Rati

• บุคคลทั่วไป
เด็กใหม่ ขอรายงานตัวค่ะ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2010, 11:33:49 am »
  • Publish
  • Publish
  • เพิ่งเข้ามาใหม่ ในวันปีใหม่พอดี มีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ  อิๆ

ยังไม่รู้จักเพื่อนๆซักคน ม่ายรุ เพื่อนช่วยแนะนำตัวหน่อยนะค่ะ  แฮ่ๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เด็กใหม่ ขอรายงานตัวค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 02:42:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีต้อนรับนะครับ แต่รู้สึกแทนตังเองผิดรึปล่าวครับ  อิๆ

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 11:23:29 am »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีต้อนรับครับ เด็กใหม่ อุ๊บ..บ  อิๆ เรียกผิด ยินดีต้อนรับครับ ป้า  ก้ากๆ

Rati

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 03:05:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หนีมาอยากเด็กหน่อยก็ไม่ได้  อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ

anirut

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2010, 11:32:13 am »
  • Publish
  • Publish
  • เด็กใหม่...แหมป้าก้อถ่อมตัว...ผมก้อเด็กใหม่..อิอิ

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2010, 02:01:12 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หวัดดีค่ะพี่สาวคนสวย  :D :D  ใครบังอาจมาเรียกพี่เราว่าป้า ลุงแว่น แน่จิงรำมวยรอหน้าร้านเลย ต่อย. ต่อย. พี่สาวลุย ส่วนหนู รอชม  :-) :-)

Rati

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 01:55:35 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หวัดดีค่ะพี่สาวคนสวย  :D :D  ใครบังอาจมาเรียกพี่เราว่าป้า ลุงแว่น แน่จิงรำมวยรอหน้าร้านเลย ต่อย. ต่อย. พี่สาวลุย ส่วนหนู รอชม  :-) :-)

หัวโต ช่วยพี่สาวได้มากเลยนะ  แง๊ แง๊ แง๊ แง๊

Jinny

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 01:39:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีต้อนรับจ้ะรี่   ;)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 05:36:08 pm »
  • Publish
  • Publish
    อ้า.............แสดงว่าสองคนนี้แก่พอกัน อุ๊บ  อิๆ อายุพอๆกัน  ;D

Jinny

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 12, 2010, 09:02:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อ้า.............แสดงว่าสองคนนี้แก่พอกัน อุ๊บ  อิๆ อายุพอๆกัน  ;D

จ้า...พ่อใหญ่เส  :P

Rati

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 13, 2010, 02:20:17 pm »
  • Publish
  • Publish

เราสองคนวัยรุ่น อยู่แล้วจริง ไหมมมมมมมม ;) :D :D :D :D ;)

time

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 14, 2010, 05:38:29 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เราสองคนวัยรุ่น อยู่แล้วจริง ไหมมมมมมมม ;) :D :D :D :D ;)
    [/quote]
    รุ่นไหนคร้า ;D อิๆ

ออฟไลน์ yuri2

• AMT User
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 30, 2010, 01:51:08 pm »
  • Publish
  • Publish
  • น่าจะอนุบาลเด็กโข่งนะคับ

Facebook Comments