ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ครับ ช่วยแนะนำวิธีลงไดรเวอร์ cpu Spreadtrum กับคอมด้วยครับ  (อ่าน 1562 ครั้ง)

ออฟไลน์ teerut

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 1
อาจารย์ครับ ช่วยแนะนำวิธีลงไดรเวอร์ cpu Spreadtrum กับคอมด้วยครับผมใช้กล่องแมงมุมครับ คือผมดาวน์โหลดตัวไดรเวอร์มาแล้วพอเปิดเข้าไปมันไม่มีตัวที่ให้ติดตั้งเลยครับหรือว่ามีวิธีการติดตั้งยังไงครับรบกวนอาจารย์ช่วยอธิบายวิธีการติดตั้งให้ละเอียดด้วยครับลองดาวน์โหลดตัวโปรแกรมมาหลายตัวแล้วพอเปิดเข้าไปก็ไม่เห็นตัวติดตั้งครับ สรุปคือผมติดตั้งตัวโปรแกรมลงคอมไม่ได้ครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เอาคร่าวๆก่อนนะครับ ไม่ได้จริงๆเดี๋ยวทำวีดีโอแบบละเอียดให้

หลังจากที่สแกนขาเจอแล้ววินโดวจะดีเทคไดรเวอ เราก็เบราไปที่ C:\SpiderMan_v3.0\Driver ครับ ส่วนกด เน็ก กด โอเค คงไม่ต้องบอกมั้งครับ เพราะมันก็เหมือนติดตั้งไดรเวอร์ทั่วๆไปครับ

ออฟไลน์ teerut

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 1
ครับอาจารย์จะลองดูก่อนแล้วจะกลับมารายงานครับ ขอบคุณครับ

Facebook Comments