ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแจ้งข่าวน้า SE ต้องนอนดึกมากกว่าเดิมครับ  (อ่าน 3388 ครั้ง)

krit

• บุคคลทั่วไป
ทาง www.wintesla2003.com โดยอาจารย์นกและทีมบริหาร ได้มีมติเป็นเอกฉันท์ให้น้า SE เป็นผู้ดำเนินการจัดการอบอรมเทคนิคการซ่อมเครื่องจีน ไอโมบายและเครื่องยี่ห้อประหลาด ๆ ในส่วนของโครงสร้าง เทคนิคการแก้ไขปัญหาด้วย Software โดยหมายกำหนดการจะนำเรียนให้สมาชิกเวบวินและเวบนี้ทราบในโอกาสต่อไป ..เรามั่นใจ เสทำได้ :D

Audsky

พี่ ผมเก่ง อยู่แล้ว  :D :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
คงต้องขอคำแนะนำจากคุณ audsky ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ SE

ตีห้าแล้วครับ ปวดขมับแล้ว ขอนอนก่อน เร็วๆนี้เดี๋ยวจะเอาความคืบหน้ามาอวด  ::)

ออฟไลน์ JES

• Global Moderator
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 4
สูดยอดเลยคร๊าบบบบบ :-\

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
  • คะแนนน้ำใจ: 1
ซ่อมเครื่องจีน ไอโมบายและเครื่องยี่ห้อประหลาด ๆ

สุดยอดดดดด  ::)

tonmobile

ตีห้า ยังไม่นอน คงอยากเปลี่ยนจาก "น้า" ไปเป็น "ลุง" ล่ะสิ  ;D ระวังหงอกก่อนวัยอันสมควรนะ

ton_mobile

ตีห้า ยังไม่นอน คงอยากเปลี่ยนจาก "น้า" ไปเป็น "ลุง" ล่ะสิ  ;D ระวังหงอกก่อนวัยอันสมควรนะ

ป๋าต้นทำไมเอาความจริงมาพูดเล่นหละ เดียวคนอื่นก็รู้กันหมดหรอก  ;D

ออฟไลน์ นายนครวัฒนา

• Power User
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
 :Dพยายามนะครับผมอยากจะไปอบรมด้วยจัง ::)

puy_san

หัวข้อ เกียวกับการอบรม มียัง คับ อยากรู้ มี เรื่องอะไรบ้าง :-*

ออฟไลน์ SE

หัวข้อ เกียวกับการอบรม มียัง คับ อยากรู้ มี เรื่องอะไรบ้าง :-*
ที่เตรียมใว้ก็มีแล้วนะ แต่อยากได้ข้อมูลจากผู้เข้าอบรมว่าอยากได้ตรงใหนเพิ่มบ้างครับ

puy_san

อยากรู้ว่าไฟล์แฟลช แปลงได้ป่าว เช่น ไฟล์นามสกุล .bin จะเอา มาแฟลชกับแฟลชทูล ทำไง บ้าง หรือ.binมา ใช้กับleo ได้ ป่าว ประณเนี้ย แล้ว ก็ โปรแกรมที่ใช้ กับ cpu ตระกุลอื่นๆๆ  ใช้อย่าง ไง

เรื่อง สงสัยมันแยอะ พิมพ์ ไม่ไหวเลยอยากรุ้  หัว ข้อ ที่เปิดอบรม คับ

ออฟไลน์ SE

อยากรู้ว่าไฟล์แฟลช แปลงได้ป่าว เช่น ไฟล์นามสกุล .bin จะเอา มาแฟลชกับแฟลชทูล ทำไง บ้าง หรือ.binมา ใช้กับleo ได้ ป่าว ประณเนี้ย แล้ว ก็ โปรแกรมที่ใช้ กับ cpu ตระกุลอื่นๆๆ  ใช้อย่าง ไง

เรื่อง สงสัยมันแยอะ พิมพ์ ไม่ไหวเลยอยากรุ้  หัว ข้อ ที่เปิดอบรม คับ
อืม.........เข้าท่าๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ

ยังเปิดรับความคิดเห็นอยู่นะครับ

sakchaisuphanich

แจ้งมาเลยครับไปแน่

jamebb07

สู้  สู้   ครับ   อาจารย์  เส   
 ::) ::)

Facebook Comments