ผู้เขียน หัวข้อ: แจกโปรแกรม SNIM_RW_V1.0.4  (อ่าน 1469 ครั้ง)

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 19
  • AE Mobile^
แจกโปรแกรม SNIM_RW_V1.0.4
« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 01:44:24 pm »
  • Publish
  • Publish

• ตัวนี้ออกมานานแล้ว กำลังใกล้จะครบปีละ แต่ไม่ค่อยได้รับความสนใจเท่าไหร่ แค่เขียนอีมี่ได้ แต่ที่สำคัญคือ ตัวนี้มีสามารถ Read Serail No.  และ  Write Serail No. ได้ เป็นโปรแกรมสำคัญอีกตัว ที่มีประโยชน์แน่ กับปัญหาใหม่ๆ ที่จะได้เจอในปีหน้าคงได้ใช้บ่อย ไม่รู้ว่ามีลงไว้แล้วหรือเปล่านะครับ ถ้าซ้ำขออภัยด้วยเด้อ   อาย.

ออฟไลน์ ekasan

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: แจกโปรแกรม SNIM_RW_V1.0.4
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:34:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ ทดสอบแล้วผ่าน ใช่ง่ายมากๆครับ

Facebook Comments