ผู้เขียน หัวข้อ: จะใส่ภาษาไทยให้ V3i ต้องทำยังไงบ้างคะ  (อ่าน 2149 ครั้ง)

ssuwanees

• บุคคลทั่วไป
จะใส่ภาษาไทยให้ V3i ต้องทำยังไงบ้างคะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 03:41:44 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ซื้อมา 3 เครื่อง อ่าน-เขียนไทยไม่ได้เลยค่ะ รบกวนช่วยสอนหน่อยค่ะ หรือถ้าจะแนะนำร้านรับทำให้จะขอบคุณยิ่ง

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    Re: จะใส่ภาษาไทยให้ V3i ต้องทำยังไงบ้างคะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 04:10:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อยู่แถ้วใหนครับ

เข้าไปที่ข้อความภาษาเขียนเปลี่ยนเป็นไทย

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: จะใส่ภาษาไทยให้ V3i ต้องทำยังไงบ้างคะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2012, 07:29:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อยู่แถวใหนครับจะได้แนะนำรา้นให้ได้ แต่ถ้าไม่สะดวกไปที่ร้านเดี๋ยวผมรีโมทไปทำให้ที่บ้านก็ได้ครับ สนใจติดต่อมานะครับ

ssuwanees

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 09:13:32 am »
  • Publish
  • Publish
  • อยู่แถวเสือป่าค่ะ รบกวนช่วยแนะนำร้านให้ด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

Facebook Comments