ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ครับ  (อ่าน 1880 ครั้ง)

ออฟไลน์ foytong

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 3
สวัสดีปีใหม่ครับ
« เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 01:27:47 am »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้มีความสุขทุกท่านนะครับ

ประกาศ...

ออฟไลน์ ยูงทอง

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: สวัสดีปีใหม่ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:05:34 am »
  • Publish
  • Publish

•  ปีใหม่แล้วสิ่งไม่ดีทิ้งไปกับปี2551ขอให้มีสิ่งใหม่ๆที่ดีแบบสุดๆๆเข้ามาตลอดไปน่ะคับ..สิ่งที่ไม่ดีที่ล่วงเกินขออภัยให้ด้วยคับ.....ขอให้รวยๆๆๆรักษาสุขภาพด้วยจากใจนาย...ยูงทอง....

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:22:39 am »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่
    ขออวยชัยให้ประสพในสิ่งสรร
    ล้วนดีงามในชีวิตเข้ามาพลัน
    อีกงานการและร่างกาย ให้แข็งแรง

chakchai2512

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 12:08:01 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน เฮ่อ!แก่ไปอีกปีแล้วครับ

NOOM

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 04:05:10 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ ครับ

hang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 04:14:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ครับ ท่าน อ.SE และเพื่อนๆทุกคน

ปีใหม่นี้ขอให้มีงานเยอะแยะมากมาย ทำไม่ทันกันเลยนะ จะได้รำรวยมั่งคั่ง มั่นคง ขอให้มีความสุขสมหวังดังปราถนาทุกประการณ์ และก็มีร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บห้านจน นะครับ สาธุๆๆๆ

ออฟไลน์ เจ้าตัวยุ่ง

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 10:22:00 am »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ครับ  ขอให้รวยๆ ทุกท่านครับ

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 07:27:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มาอวยพรปีใหม่ ขอให้  se-land  อยู่กับสมาชิกไปนานๆ

มีสมาชิกเพิ่มขึ้นมากมาย  หวัดดีปีใหม่ทุกคนคร๊าบ

lekmobile

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 10:37:13 am »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่ครับ อ.เส และเพื่อนๆทุกท่านครับ
    ปีใหม่นี้ ขอ ให้ อ.เส และเพื่อนๆทุกท่านมีแต่ความสุขตลอดไปนะครับ  :) :) :) :D :D

ออฟไลน์ หัวโต

• AMT User
    • Full Member
    • คนที่ล้มเหลวไม่ได้แพ้...แต่คนที่แพ้คือคนที่ล้มเลิก
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 07:03:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • หวัดีปีไหม่ด้วยคนครับ ขอไห้เจริญๆๆ ร่ำรวยทุกๆๆๆท่านครับ  ;) ;)  คิดสิ่งไดขอไห้สมปราถนาทุกท่านะครับ

(ผมอกหักอ้ะฮือๆ :'( :'( ฉงฉานตัวเองจัง)

ampmobile

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 03, 2009, 09:42:11 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สวัสดีปีใหม่
    ขออวยชัยให้ประสพในสิ่งสรร
    ล้วนดีงามในชีวิตเข้ามาพลัน
    อีกงานการและร่างกาย ให้แข็งแรง
    กับทุกท่านด้วยนะครับ

Facebook Comments