ผู้เขียน หัวข้อ: ใครไม่มีกล่อง เชิญมาดูทางนี้ก่อนครับ.....  (อ่าน 31266 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ใครไม่มีกล่อง เชิญมาดูทางนี้ก่อนครับ.....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2011, 03:17:37 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อยากทำแบบนี้บ้างโดยตัวผมมีกล่องแฟลช ทำให้พรรคพวกต่างอำเภอได้ไหม  เคยได้ยินน้าเสพูดตั้งนาน ไม่นึกว่าจะทำได้จริง  อย่างนี้ยอดขายกล่องแฟลชก็ตกสิ
    ทำได้ครับ ง่ายๆก็ซื้อกล่องแชร์ ยากขึ้นมาหน่อยก้ใช้โปรแกรมแชร์แต่ยุ่งยากเรื่องการตั้งค่ารายละเอียดผมคงไม่พูดถึงนะครับเพราะมันยาว
    ยอดขายกล่องตอนนี้ไม่ใช่เรื่องซีเรียสหรอกครับเพราะกำไรไม่กี่บาทเอง แต่ผมอยากให้ระบบที่ผมทำขึ้นมารองรับลูกค้าที่ไม่มีกล่องมากกว่า ตามคอนเซ็ปที่ว่า แฮ็ปปี้ทั้งสองฝ่าย ได้ทั้งเงินได้ทั้งลูกค้า

sontaya

• บุคคลทั่วไป
    Re: ใครไม่มีกล่อง เชิญมาดูทางนี้ก่อนครับ.....
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 10:03:03 am »
  • Publish
  • Publish
  • อยากทำแบบนี้บ้างโดยตัวผมมีกล่องแฟลช ทำให้พรรคพวกต่างอำเภอได้ไหม  เคยได้ยินน้าเสพูดตั้งนาน ไม่นึกว่าจะทำได้จริง  อย่างนี้ยอดขายกล่องแฟลชก็ตกสิ
    ทำได้ครับ ง่ายๆก็ซื้อกล่องแชร์ ยากขึ้นมาหน่อยก้ใช้โปรแกรมแชร์แต่ยุ่งยากเรื่องการตั้งค่ารายละเอียดผมคงไม่พูดถึงนะครับเพราะมันยาว
    ยอดขายกล่องตอนนี้ไม่ใช่เรื่องซีเรียสหรอกครับเพราะกำไรไม่กี่บาทเอง แต่ผมอยากให้ระบบที่ผมทำขึ้นมารองรับลูกค้าที่ไม่มีกล่องมากกว่า ตามคอนเซ็ปที่ว่า แฮ็ปปี้ทั้งสองฝ่าย ได้ทั้งเงินได้ทั้งลูกค้า

ขอบคุณครับ  ที่ให้ความกระจ่าง  เอาไว้มีตัวไหนผมทำไม่ได้  จะติดต่อไปนะครับ

spmobile

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 02:20:20 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มาคอนเฟิร์มครับ อ.เส แฟลช อัพ ปลดล็อค ออนไลน์ ได้สุดยอดจริงๆครับท่าน 8)

ออฟไลน์ lpservice

• Global Moderator
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 8
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2011, 07:06:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ;)   8)   ขอบคุณคร้าบ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2011, 03:16:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • วันนี้เก็บไปสามงานครับ สบายๆ

spmobile

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 12:17:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • BB 9700 อัพยังไงก็ไม่ผ่าน desktop manager not connect device (ไม่เห็นเครื่อง) จาก จ.ตาก จัดไปเบาๆครับ
    จ.ตากครับ ผมมาคอนเฟิร์มครับ

ออฟไลน์ Rich

• Global Moderator
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 14
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 09:55:34 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีโอกาสได้ใช้บริการเลยครับ กับเครื่องเกาหลี Anycall SCH-W750 เอามาให้ปลดล็อคให้สามารถใช้ซิมไทยได้ ติดปัญหา driver คอมนิดหน่อย รวมแล้วเริ่มต้น-แก้ปัญหา-ปลดล็อค ใช้เวลาประมาณชั่วโมงนิดๆ ผ่านฉลุย ใส่ซิมโทรเข้าออกได้สบาย บริการประทับ (ผมแค่คอยเสียบสายอย่างเดียว 555) สะดวกสบายใช้งานได้จริง ไม่ต้องลงทุนซื้อกล่องเอง อิอิ .... ขอบคุณครับ อ.เส เดี๋ยวโอกาสหน้าใช้บริการอีกครับ

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 12:36:41 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากๆครับ ที่ใช้บริการ  ขอบคุณคร้าบ

time

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 10:45:04 am »
  • Publish
  • Publish
  • มีโอกาสต้องใช้บริการกันหน่อยแล้ว ;)

ออฟไลน์ laomobilegsm

• AMT User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 10
      • laomobilegsm
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 10:20:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ปาดสุดย้อนหลาย

ออฟไลน์ aoyue

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 04:28:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอสอบถามนิดนึ่งครับ ว่าวิธีนี้สามารถแชได้ทุกกล่องเลยหรือเปล่าครับ ผมได้ลองทำดู ATF สามารถทำได้แล้ว แต่ผมลอง
    อย่างเช่น SPT มันเปิดโปรแกรมไม่เจอกล่อง

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 07:09:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอสอบถามนิดนึ่งครับ ว่าวิธีนี้สามารถแชได้ทุกกล่องเลยหรือเปล่าครับ ผมได้ลองทำดู ATF สามารถทำได้แล้ว แต่ผมลอง
    อย่างเช่น SPT มันเปิดโปรแกรมไม่เจอกล่อง
    ไม่มีกล่องให้ลองครับ

ออฟไลน์ aoyue

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 10:42:50 pm »
  • Publish
  • Publish
    ไม่มีกล่องให้ลองครับ
    ขอบคุณครับ เดียวจะลองกล่องอืนๆๆต่อ

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    « ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2012, 09:04:29 am »
  • Publish
  • Publish
  •  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

john

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2012, 02:55:20 pm »
  • Publish
  • Publish

ต้อง share ไดร์เวอร์กล่องด้วยครับ

Facebook Comments