ผู้เขียน หัวข้อ: MXNEC TV88 อาการซิม1ขึ้นฉุกเฉินเท่านั้นขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 2073 ครั้ง)

teng

• บุคคลทั่วไป
MXNEC  TV88 อาการซิม1ขึ้นฉุกเฉินเท่านั้นขอความช่วยเหลือครับ
 ขั้นแรกที่ทำไปดูดไฟล์เดิมเก็บไว้ แล้วทำการฟอร์แมท ไม่ผ่าน
 ขั้นที่สอง แฟลชไฟล์เดิมเข้าไป ดับไปเลยครับเปิดไม่ติด
ไฟล์เดิมคือ STD25_06B_PCB01_GPRS_MT6225_S00.TL_UT818ZIB_P1F01L31_00_B.BIN
 ใช้ วี-ดิงส์  ขอคำแนะนำและวิธีแก้ไขด้วยครับ

teng

ใช้ MTK V4.7 แฟลชจบแล้ว มาที่ 6225 Bad แล้วเออเร่อตามรูปครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ลองสไปเดอร์แมนแครกดูครับ

teng

ผ่านแล้วครับ สไปเดอร์แมน แครก ผ่านฉลุยทุกอาการ
ขอบคุณ อ.เส และท่าน tram มากมายครับ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments