โพลล์

กินข้าวยัง

เคยกินแล้ว
0 (0%)
กินยอดข้าวแล้ว
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามครับ  (อ่าน 1592 ครั้ง)

lekcontact

• บุคคลทั่วไป
ถามครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 04:30:52 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีโปรแกรมที่สามารถทำรูปโลโก้สำหรับแผ่นข้อมูลที่เรา ไลท์ด้วยคอมได้มั้ยครับ
    แบบว่า เราไลท์แผ่นโปรแกรมข้อมูลซักอย่างนึงไว้ในแผ่น แล้วเวลาเราเอาแผ่นไปใส่เครืองไหนๆก้อตาม ไดร์ที่โชว์เป็นรูปCD จะเปลี่ยนเป็นโลโก้ของเราแทนนะครับ
    ไม่รู้เข้าใจป่าว

อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ

tonmobile

Re: ถามครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:29:10 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คงหมายถึงแบบนี้ใช่มั้ยครับ ลองไปดูซิ
    http://www.beartai.com/webboard/index.php?topic=50117.0

lekcontact

Re: ถามครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 01:57:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แม่นแล้วครับ  ขอบคุณหลายๆเด้อ พี่น้อง

Facebook Comments