ผู้เขียน หัวข้อ: JAF ขึ้นแบบนี้ครับ  (อ่าน 1776 ครั้ง)

chakchai2512

• บุคคลทั่วไป
JAF ขึ้นแบบนี้ครับ
« เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 04:22:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เวลากด info ทีไรต้องขึ้นแบบนี้ครับ พอ กด Close แล้วหน้าต่างจะหายไปต้องไปเปิดใหม่ทุกทีเป็นเพราะอะไรครับใครพอรู้บ้างครับ เป็นทุกครั้งที่กด info เลยครับ

TEAM DRAGON

Re: JAF ขึ้นแบบนี้ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 05:16:23 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเคย remove แล้วลงใหม่ หายครับ

chakchai2512

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 06:32:25 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลองแล้วครับยังเป็นอีกครับ ลงวินใหม่แล้วลงJAFต่อเลยก็ยังเป็นครับท่าน

tonmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 06:40:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แล้วถ้าไม่กด Info ล่ะเป็นป่าว ใช้โหมดอื่นๆได้มั้ยครับ

vat9

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 11:57:07 am »
  • Publish
  • Publish
  • เจอเหมือนกันกับทอนาโดจะลงกับอีกเครื่องลงวินโด้ใหม่แล้วยังไม่ใด้

tonmobile

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 08:52:02 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเคยเจอปัญหากับตัว exe ของ JAF ที่รันแบบผิดปกติอยู่อย่างนะ
    ตอนนั้นหาทางแก้ตั้งนาน ปรากฎว่า เป็นเพราะโปรแกรมประเภท Data Suite มันกวน

ถ้าลงวินใหม่(แบบเฟรช)ยังเป็น ก็คงต้องหาวินตัวอื่นมาลองแล้วล่ะครับ

Facebook Comments