Service Tools > UFS,HWK

ขอ Driver

(1/1)

kiatchai:
ขอ Driver UFS Micro+HWK หน่อยครับน้าเส  พอดีมีคนให้มาลองใช้ :-[

SE:
โอม....................เพี้ยง  :D

เสกให้แล้วครับ ลองไปเปิดดูใน C:\Program Files\SarasSoft\UFS\UFS_USB_Driver นะครับ
ออ ลง HWK_Support_Suite_Setup ด้วยนะครับ เดี๋ยวคาถาไม่ขลัง  :P

kiatchai:
 :-* ::)

ton_mobile:

--- อ้างจาก: SE ที่ มิถุนายน 10, 2008, 02:55:03 pm ---โอม....................เพี้ยง  :D

เสกให้แล้วครับ ลองไปเปิดดูใน C:\Program Files\SarasSoft\UFS\UFS_USB_Driver นะครับ
ออ ลง HWK_Support_Suite_Setup ด้วยนะครับ เดี๋ยวคาถาไม่ขลัง  :P

--- End quote ---

เดียวนี้เล่นของหรือครับอ.เส  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version