ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ Windows 7 ตัวล่าสุด  (อ่าน 2205 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
ทดสอบ Windows 7 ตัวล่าสุด
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 08:52:48 am »
  • Publish
  • Publish
  • ทดสอบ Windows 7 [RTM_FINAL]B_7600_16385_x86[EN]

บิ้วด์ล่าสุดที่ออกมาแบบ RTM
    การใช้งานโดยรวมในตอนที่ลองนี้ ถือว่า OK.
    ระยะยาวยังต้องรอดูก่อน ที่แน่ๆ Act. ง่ายมาก

ตามเวบบิทต่างๆ มีให้โหลดแทบทุกเวบแล้ว

rojmobile

Re: ทดสอบ Windows 7 ตัวล่าสุด
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 03:36:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตัวนี้มีปัญหากับกล่องต่างๆใหมครับเรื่องไดร์เวอร์น่ะครับ

tonmobile

Re: ทดสอบ Windows 7 ตัวล่าสุด
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2009, 03:58:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ตัวนี้มีปัญหากับกล่องต่างๆใหมครับเรื่องไดร์เวอร์น่ะครับ

มีแน่ๆครับ โดยเฉพาะกับ P-KEY กล่องอื่นๆยังไม่รู้ แต่ทอร์นาโดใช้ได้ปกติครับ
    ไดเวอร์  P-KEY ลงได้...ใช้ได้ แต่ได้แป๊บเดียว แล้วหายไปเลย 555
    ผมกำลังหาทางแก้ไขอยู่เหมือนกัน ดูเหมือนว่ามันไม่จำไดเวอร์นะ

Facebook Comments