ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์ เส.............ครับช่วยที่ครับ  (อ่าน 2525 ครั้ง)

ออฟไลน์ zippozaa

• UFS HWK user
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
อาจารย์ เส.............ครับช่วยที่ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 05:57:11 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  :-[ อยากจาซื้อกล่อง SpiderMan แต่ดูแล้วความรู้ยังไม่ถึงแน่ๆครับ อาจารย์เสครับ ขอความกระจ่างหน่อยครับผม :o :) :) :) :) :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: อาจารย์ เส.............ครับช่วยที่ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 06:25:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอตอบใหม่ละกัน พอดีช่วงกลางวันเบลอๆ  :)

โดยรวมก็ใช้งานได้ดีครับ สแกนขาเร็วมาก ทำเครื่อง 2CPU สบาย มีไฟล์แฟลชให้โหลดออนไลน์เหมือนทอนาโดเลยครับ ::)
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2008, 01:08:58 am โดย SE »

Facebook Comments