ผู้เขียน หัวข้อ: moto V3 เครื่องชอบค้างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1328 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hunterr

• AMT User
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: -1
moto V3 เครื่องชอบค้างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ

เครื่องจะค้างซักพักแล้วก็กลับมาใช้ได้ปกติ รบกวนแนะนำด้วยครับ

ถ้าจะฟอร์แมทต้องใช้โปรแกรมตัวไหนทำครับ

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
Re: moto V3 เครื่องชอบค้างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 08:32:34 am »
  • Publish
  • Publish
  • เช็คดีๆนะครับ ว่ามันค้างที่ซอฟท์แวร์ แน่หรือเปล่า
    ที่ผมเคยเจอ มันค้างเพราะ..ซอคเก็ต ต่างๆก็มีนะ
    ซอคเกตหลวมอ่ะประมาณนั้นล่ะ
    ถ้าเป็นเพราะซอฟท์แวร์จริงๆ ก็แฟลชใหม่ดูครับ

• AMT User
    Re: moto V3 เครื่องชอบค้างครับ รบกวนแนะนำด้วยครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 01:14:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอแกะเครื่องก่อนเลยละกันครับ

• AMT User
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 01:40:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ซ็อกเก็ทก็แน่นหมดนะครับน่าจะเป็นที่ตัวโปรแกรมแล้วละมั้งครับ

สงสัยต้องส่งให้ อ.เส ดูให้แล้วล่ะคับ

Facebook Comments