ผู้เขียน หัวข้อ: Dongle ที่ใช้กับ Spiderman ครับ  (อ่าน 2011 ครั้ง)

kapom

• บุคคลทั่วไป
Dongle ที่ใช้กับ Spiderman ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:47:31 am »
  • Publish
  • Publish
  • ถามว่าดองเกิ้ลของ วีอีคิง เราเอามาใช้กับ สไปเดอร์แมน นี้เราเสียบเข้าตรงด้านหลังของกล่องสไปเดอร์ใช่ไหมครับ แล้วเวลาเปิดใช้งาน เราต้องลงโปรแกรมอะไรเพิ่มไหมครับ  กล่องวีอีคิง  กับ สไปเดอร์แมน หาขาของ CPU ได้ทุกรุ่นเหมือนๆกัน  แตกต่างกันไหม หรือ ว่าตัวไหน หาขาได้ ดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ ( ที่สอบถามเพราะว่าถ้าเราจะซื้อ วีอี ควรจะซื้อทั้งกล่องทั้งดองเกิ้ล จะดีกว่า ซื้อเฉพาะ ดองเกิ้ล มาอย่างเดียว ไหมน่ะครับ เลยสอบถามครับ )  :-*

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: Dongle ที่ใช้กับ Spiderman ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 04:10:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • วีอีคิงสามารถสแกนขา USB และขาชาร์จไฟได้ และมีซอฟท์แวร์รองรับมากกว่าครับ
    สไปเดอร์แมนมีความแม่นยำในการสแกนสูงกว่าวีอีคิงนิดนึง โหลดไฟล์แฟลชได้จากหน้าโปรแกรม

ถ้าจะซื้อวีอีคิงซื้อทั้งชุดคุ้มกว่าครับ แต่ถ้างานเยอะก็ซื้อสไปเดอร์อีกตัวนึง เผื่อแฟลชสองเครื่องพร้อมกันครับ

Facebook Comments