ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคการโหลดไฟล์ในเวปต่างๆที่โหลดยากๆเช่นrapidshare  (อ่าน 2040 ครั้ง)

ออฟไลน์ jo_mathon

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
เทคนิคการโหลดไฟล์ในเวปต่างๆที่โหลดยากๆเช่นrapidshare หรือ 4sharedยิ่งเวปนี้ถ้าไฟล์มันเยอะนี้นับเวลาถอยหลังมากๆพอกดโหลดนิ่งไปเลยเสียอารมณ์5555++

ตามตัวอย่างที่ผมทำมาให้ดูเวปไหนที่มันปัญหาก็ให้แอดไว้แบบนี้ครับ
ปล...
เวป4sharedกดคลิกโหลดครั้งแรกอาจจะหลุดให้เวลารอประมาณ5-10วินาที่แล้วคลิดโหลดใหม่ครับ

oats3483

• บุคคลทั่วไป
Re: เทคนิคการโหลดไฟล์ในเวปต่างๆที่โหลดยากๆเช่นrapidshare
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 07:47:39 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ

ekkasitseo2

• บุคคลทั่วไป
    Re: เทคนิคการโหลดไฟล์ในเวปต่างๆที่โหลดยากๆเช่นrapidshare
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:56:36 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบใจจ้าๆ

Facebook Comments