ผู้เขียน หัวข้อ: MC TOOL  (อ่าน 2073 ครั้ง)

UTTAPON6

• บุคคลทั่วไป
MC TOOL
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 01:56:00 am »
  • Publish
  • Publish
  • หวัดดี ครับ  น้า เส ..อิอิ
    เรื่องตัวนี้ edit thai เป้นไง มั่ง ครับ  ขอความเห็น ด้วย ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: MC TOOL
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 02:40:11 am »
  • Publish
  • Publish
  • ยังไม่ได้ลองเลยครับ บางท่านที่ซื้อมายังใช้งานไม่ได้ก็มี เพราะระบบป้องกันซอฟท์แวร์ดีเกินไป ใช้ทั้งการ์ดและ MCU ในตัวกล่อง  ;D ;D ;D

Facebook Comments