ผู้เขียน หัวข้อ: ท่องเที่ยวภูทับเบิก เพชรบูรณ์ - ภูสอยดาว อุตรดิตถ์ เมื่อ 18-21 ธ.ค.53 จร้า  (อ่าน 1434 ครั้ง)

ออฟไลน์ danai8029

• Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 4
หลังจากวันงานเลี้ยงของ wintesla ของค่ำวันที่ 17 ธ.ค.53 พอรุ่งขึ้นวันที่ 18 ธ.ค.53 ก็ออกเดินทาง
ไปเที่ยว ภูทับเบิก จ.เพชรบูรณ์ และอุทยานแห่งชาติภูสอยดาว จ.อุตรดิตถ์   มาฝากพี่ๆ น้อง กันครับ
หลังจากเหน็ดเหนื่อยจากการขายมือถือมาทั้งปี   ให้กำไรกับชีวิต และสังขารที่เหลืออยู่บ้างครับ โดย
ทริปนี้ มีเพื่อนร่วมเดินทาง  คุณจีรนันท์ (ไปรับมาจากงานอบรม อิอิ) เพื่อนแป๊ด และน้องโอ๊ด จร้า

http://www.youtube.com/watch?v=otJfq2t3spw

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 11
  • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
น่าอิจฉาจัง ได้ไปเที่ยวกันและ ผมยังไม่ได้ไปเลย ว่าจะไปหลังปีใหม่ ถูทับเบิก ยังไม่เคยไป ต้องหาโอกาศไปบ้างแล้วครับ อากาศดีแน่เลย อิอิ

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 19
  • AE Mobile^

บรรยากาศสุดยอดเลย อิจฉาๆๆ ครับ

ออฟไลน์ jo_mathon

• Global Moderator
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5

บรรยากาศสุดยอดเลย อิจฉาๆๆ ครับ
คอนเฟิมรคร้าบพี่

Facebook Comments