ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสแดงความยินดีกะอ.เสด้วยนะครับ  (อ่าน 2146 ครั้ง)

ออฟไลน์ laomobilegsm

• AMT User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 10
    • laomobilegsm
ขอสแดงความยินดีกะอ.เสด้วยนะครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 08:34:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ประกาศ... bravo!ขอสแดงความยินดีกะอ.เสด้วยนะครับที่ได้ลูกชายปีใหม่ปีนี้ขอให้อ.โชกดีตะหลอดปีมีเงินมีทองเยอะ(แขงแรงด้วยนะครับ :05)

laomobilegsm

yard_mobile

• บุคคลทั่วไป
    Re: ขอสแดงความยินดีกะอ.เสด้วยนะครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 09:04:27 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีด้วยครับ อ. ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวครับ :-) :-) :-) :-)

visit99

Re: ขอสแดงความยินดีกะอ.เสด้วยนะครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 09:05:00 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้เด็กและแม่สุขภาพแข็งแรงครับ
    สำหรับพี่เสก็อย่ากินเหล้าเยอะนะครับ เด๋วจะเมานะครับ  แฮ่ๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 10:22:33 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับแงะ หยัด สิทธิ์ ปีใหม่นี้ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวกิจการรุ่งเรืองตลอดปีนะครับ

ออฟไลน์ AE_Mobile^

• Global Moderator
    • Sr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 19
    • AE Mobile^
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2010, 10:26:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  •   ของขวัญ. ยินดีด้วยครับ... เมาแล้วต่อไปขับได้แต่รถนะครับ อย่างอื่นคงต้อง งด แล้วล่ะ    อิๆ

ออฟไลน์ jo_mathon

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 5
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 05:16:18 am »
  • Publish
  • Publish
  • รับขวัญปีใหม่พอดีครับ อ.เส ยินดีด้วยกับสมาชิกใหม่ในครอบครัวได้ลูกชายแสดงยังว่าฟิตแน่นนอนจริงๆครับ ;)  .:-)

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 07:07:32 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอแสดงความยินดีเช่นกัน ของขัญปีใหม่ชิ้นโบว์แดงเลยครับ อ.เส  :D ตีมือ ตีมือ ตีมือ

ออฟไลน์ danai8029

• Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 4
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 09:55:53 am »
  • Publish
  • Publish

• ยินดีด้วยครับ อาจารย์เส   เก่งจัง ผม 11 ปี ยังไม่มีน้ำยากินแต่ขนมจีน
    มีความสุขมากๆ กับครอบครัวที่อบอุ่น สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก และ
    เฮง เฮง ตลอดปี 2554 และตลอดไปครับอาจารย์

ขอบคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• คะแนนน้ำใจ: 5
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2010, 12:54:41 pm »
  • Publish
  • Publish

• ยินดีด้วยครับ

ton_mobile

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2011, 01:29:14 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีด้วยนะครับจาร ที่ได้ทายาทต้อนรับปีใหม่ ขอให้เฮงๆรวยๆนะครับ

Facebook Comments