ผู้เขียน หัวข้อ: อาจารย์เส ไปทำไรที่อุดรครับ  (อ่าน 1404 ครั้ง)

country

• บุคคลทั่วไป
อาจารย์เส ไปทำไรที่อุดรครับ
« เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 03:15:40 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เมื่อสองสามวันที่แล้วเห็นคนหน้าเหมือนอาจารย์เส เดินไปเดินมาในโรงพยาบาลอุดร ไม่ทราบว่าใช่จารย์เส ไหมครับ ว่าจะทัก แต่กลัวไม่ใช่ (เผื่อเป็นฝาแฝด) มึน.  แล้วไปทำไรที่นั่นครับ บ้านอยู่ขอนแก่นไม่ใช่เหรอครับมาไกลเชียว  :D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: อาจารย์เส ไปทำไรที่อุดรครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 03:33:38 pm »
  • Publish
  • Publish
  • โห.......ผมพยามติดต่อคุณ country หลายวิธีมากเลยทั้งหาตามเว็บ แต่ก็ไม่เห็นออนซักเว็บ พยามติดต่อน้องฮ็อตกว่าจะติดต่อได้ก็ได้ข้อสรุปแล้วเลยไม่ได้รบกวนคุณ country

สาเหตุที่ต้องไปกินนอนที่โรงพยาบาลเพราะคุณพ่อไม่สบายครับ ตอนนั้นเครียสมากไม่รุ้จะปรึกษาใคร เคยได้ยินว่าคุณ country มีคนรู้จักในโรงพยาล รอคุยกับหมอ2-3วันกว่าจะได้คุยกัน สรุปตอนนี้คุณพ่อถูกส่งตัวมาที่ รพ ศรีนคริทร์เรียบร้อยแล้วครับ

country

• บุคคลทั่วไป
    Re: อาจารย์เส ไปทำไรที่อุดรครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 09:32:21 am »
  • Publish
  • Publish
  • ใช่อาจารย์เส จริงๆด้วย ต้องขอโทษจริงๆครับ ผมเองไม่ค่อยได้ออนเพราะต้องไปโรงบาลแทบทุกวันเลยครับช่วงนี้ มีธุระอะไร อาจารย์เส ก็ติดต่อผมได้นะครับ เบอร์โทรผมให้ไปทางพีเอ็มนะครับ หรือติดต่อผ่านตาฮ้อทก็ได้ครับติดต่อกันอยู่เรื่อยๆครับ   
    โรคของพ่ออาจารย์เส อาจจะได้คุยกับหมอยากหน่อยเพราะต้องคุยกับอาจารย์หมอเฉพาะทางโดยตรง  ขอให้พ่ออาจารย์เสหายป่วยไวไวนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ

Facebook Comments