Mobile Phone > China Phone & House Brand

SKG Model:K-611เปิดไม่ติดครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆทุกคน

(1/1)

อาจชัย:
SKG Model:K-611เปิดไม่ติดครับช่วยหน่อยน่ะครับพี่ๆทุกคน แง๊

SE:
คีบซัพพลายกินไฟเท่าไหร่ ้วทำอะไรไปบ้างครับ

อาจชัย:
ไม่กินเลยครับ แต่ถ้าสลับขั้วชัพพลายมันก็จะตัด เดรื่องโดนนั่งทับมาครับ จอกับทรัชกรีนก็แตกด้วย   มันไม่กินกระแสครับ แต่เวลาจับชัพพลาย ยังไม่กดเปิดเครื่องหลอดไฟที่แป้นปุ่มมันจะติด(ไม่กินกระแสเลย)

SE:

--- อ้างจาก: อาจชัย ที่ กุมภาพันธ์ 28, 2012, 12:18:46 am ---ไม่กินเลยครับ แต่ถ้าสลับขั้วชัพพลายมันก็จะตัด เดรื่องโดนนั่งทับมาครับ จอกับทรัชกรีนก็แตกด้วย   มันไม่กินกระแสครับ แต่เวลาจับชัพพลาย ยังไม่กดเปิดเครื่องหลอดไฟที่แป้นปุ่มมันจะติด(ไม่กินกระแสเลย)

--- End quote ---
ย้ำ ic power ดูครับ บางรุ่น ic power ตัวเดียวกับ cpu นะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version