ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน  (อ่าน 36454 ครั้ง)

ออฟไลน์ timphone

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
Re: ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 08, 2009, 10:35:32 am »
  • Publish
  • Publish
  •  แง๊ แง๊

โอน โอน โอน

ไม่อยากมีชื่อ อายเค้า

แต่มานึกขึ้นได้ เราเป็นหนี้ไรหว่า จำไม่ได้เลย
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2009, 08:03:56 pm โดย timphone »

ออฟไลน์ ยูงทอง

• AMT User
    • Jr. Member
    Re: ห้องใหม่สำหรับลูกค้ายอดแย่ทุกท่าน
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 14, 2009, 03:25:43 pm »
  • Publish
  • Publish
  • แง๊ แง๊

โอน โอน โอน

ไม่อยากมีชื่อ อายเค้า

แต่มานึกขึ้นได้ เราเป็นหนี้ไรหว่า จำไม่ได้เลย

หนี้ชีวิต.......เจ็บแค้นเคืองโกรธโทษฉันใด...ฉันทำอะไรให็เธอเคืองโกรธ

ออฟไลน์ ฤทธิ์

• Global Moderator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 2
    • อ.ภูเขียว
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 31, 2009, 08:23:53 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมขอของก่อนโอนเงินได้ไหมอ.เส อิๆพูดเล่นครับผม มาดันคนเป็นหนี้ อย่านอนหลับคร่อกๆ โอนเร็วๆน๊ะครับ
    รีแพร์บู๊ท รีแพร์imei ปลดล็อค อัพไทย แฟลชโปรแกรม
    ฤทธิ์เทเลโฟน ต.ผักปัง อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ

krit

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2009, 06:59:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สาเหตุที่ทำให้น้องชายผมต้องขายเนื้อย่างเป็นอาชีพเสริม  อย่านะคร้าบ

visit99

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 03:30:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ม่ายรุเข้ามาดูว่ามีชื่อผมติดอยู่ หรือปล่าว  อิอิ

dreamdtac

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 11:13:03 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สาเหตุที่ทำให้น้องชายผมต้องขายเนื้อย่างเป็นอาชีพเสริม  อย่านะคร้าบ

;D ;D ;D

namtip

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 10:58:04 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมยังไม่เป็นหนี้เลย เชยไหมเนี่ย น้าเสเอาลูกหนี้ไหมครับ ผมจะช่วยจัดให้

.::ป๊อก::.

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 01:48:32 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เสียว วุ้ยยยยย

Surachet5000

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 06:39:26 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่อยากมาอยู่เลยยห้องนี้

ออฟไลน์ GloaminG

• AMT User
    • Newbie
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:56:19 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เอ  ผมมีไรติด หรือเปล่าน้อ

ผมว่า ที่ผมติด.................... คือ........................

ติดใจ   
    :D   
    คนอะไร น้ำใจเหลือเฟือ

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
    • คะแนนน้ำใจ: 5
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 07:24:20 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ดีใจจัง ไม่มีชื่ออยู่ในห้องนี้ แล้วเราค้างหรือเปล่าเนีย ม่ายรุ

tram

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2009, 06:30:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมติดหนี้ อ.เส ครับ แง๊ แง๊ แง๊ แง๊

เหล้า 1 กลม อิๆ อิๆติดเหล้า อ.เส อิอิ แฮ่ๆ แฮ่ๆ ช่วยจ่ายด้วยนะครับถ้าท่านได้ติด อ.เส
    เห็นใจกันนะครับกำไรก็ได้ อย่างละนิดอย่างละหน่อย ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

juy_kk

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 05:33:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อย่าเพิ่งเอาทนายมาฟ้องผมนะ...จะเข้าไปจ่ายอยู่ครับ ฮือๆ

ผมติดค่าผัดเผ็ดหมูป่าจานนึง (แซบอีหลี) ฟอนเฟริม+ฟันธง ไครผ่านไปต้องสั่งมาเป็นกับแกล้มชั่นดี  8) 8) 8)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 06:20:17 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ช่างขอนแก่นน่าจะนัดสุมหัวกันซักวันนะผมว่า รับรอง............ เมากลิ้ง  ;D

visit99

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2009, 07:36:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ช่างขอนแก่นน่าจะนัดสุมหัวกันซักวันนะผมว่า รับรอง............ เมากลิ้ง  ;D
    กูตไอเดีย เลยครับ ช่างขอนแก่นน่าจะนัดมาเพื่อพบปะเพื่อความ สมาณฉัน ..อิอิ  ว่าแต่..อยากไปด้วยจังครับ  น่าจะปบปะกันครึ่งทาง ที่ กุงเทพ  อิอิ ชนแก้ว.

Facebook Comments