Service Tools > CPF,CPF II

ถามเรื่องกล่อง CPF 1 และCPF 2

(1/2) > >>

vat9:
ถามเรื่องกล่อง CPF 1 และCPF 2 ต่างกันอย่างใรครับ สแกนพินเป็นอย่างไงครับ

SE:
CPF2 สแกนได้ดีกว่า ขนาดใหญ่กว่า ราคาแพงกว่าครับ แต่ความสามารถโปรแกรมก็พอๆกัน ถ้าอยากได้ CPF1 ลองโพสถามดูครับคิดว่ามีคนอยากขายเยอะเหมือนกัน แต่ CPF2 ราคาสูงจึงไม่ค่อยมีคนขายเท่าไหร่ ทำใจไม่ได้ คึๆๆๆๆๆๆๆๆ

vat9:
อยากใด้ cpf2 ราคาสูงจังเอาใช้spiderman ไปก่อนครับ

vat9:
น้าเสขาย กล่อง CPF2 อยู่ใหมครับ

SE:

--- อ้างจาก: vat mobilephone ที่ พฤษภาคม 18, 2009, 07:02:06 pm ---น้าเสขาย กล่อง CPF2 อยู่ใหมครับ

--- End quote ---
จะเอาก็จัดให้ได้อยู่แล้วครับ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version