ผู้เขียน หัวข้อ: Nokia Keypad IC Finder  (อ่าน 2554 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
Nokia Keypad IC Finder
« เมื่อ: กันยายน 13, 2008, 11:16:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ECYpad_geo-gsm[Nokia Keypad IC Finder]

runing

Re: Nokia Keypad IC Finder
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 04:00:20 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ดูโครงสร้างภายในของIC key แต่ละเบอร์ ใช่ไหมครับขอลองหน่อยนะครับ
     :) :) โหลดมาแล้วเป็น IC ที่ใช้ร่วมกันได้นี่เอง

ampmobile

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 01:08:02 am »
  • Publish
  • Publish
  • มีแล้วแต่ขอบคุณมากสำหรับการมีน้ำใจของท่าน
    "คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป"

ออฟไลน์ nomo1

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: 1
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 05:24:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณมากครับ

Facebook Comments