ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงสมาชิกทุกท่าน  (อ่าน 14603 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ถึงสมาชิกทุกท่าน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 03:01:20 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เวบนี้ผมจัดทำขึ้นเพื่อดูแลลูกค้าเป้นหลัก แต่ก็มีมุมให้พี่ๆน้องๆได้แบ่งปันและหารือเกี่ยวกับมือถือและเรื่องอื่นๆได้ด้วย
    หากสมาชิกท่านใดเป็นลูกค้าช่วยแจ้งรายละเอียดทางข้อความส่วนตัวด้วยนะครับ
    ่สำหรับลูกค้าจะเห้นห้องต่างๆเพิ่มขึ้นครับ

baw5308

• บุคคลทั่วไป
    Re: ถึงสมาชิกทุกท่าน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 05:21:22 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เวบนี้ผมจัดทำขึ้นเพื่อดูแลลูกค้าเป้นหลัก แต่ก็มีมุมให้พี่ๆน้องๆได้แบ่งปันและหารือเกี่ยวกับมือถือและเรื่องอื่นๆได้ด้วย
    หากสมาชิกท่านใดเป็นลูกค้าช่วยแจ้งรายละเอียดทางข้อความส่วนตัวด้วยนะครับ
    ่สำหรับลูกค้าจะเห้นห้องต่างๆเพิ่มขึ้นครับ

ถ้าไม่ใช่ลูกค้าจะต้อนรับรึเป่ลาหละครับ อิอิ ขอฝากตัวไว้.ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ :o :o :o :o

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 05:26:04 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ dome

• AMT User
    • Newbie
    • คะแนนน้ำใจ: 1
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 04:42:58 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมก็หนึ่งในสมาชิก   ที่เป็นลูกค้า   ขอบคุณครับ  (และกำลังเล็งๆกล่องมาเพิ่มอีกคับ ดูแลสุดยอด)

krit

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 06:43:44 am »
  • Publish
  • Publish
  • มีมุมให้พ่อค้ามั้ยครับ เห็นมีแน่ลูกค้า ;)

ขอยืมเป็น Admin ซักปีได้มั้ย  8)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 12:58:24 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มีมุมให้พ่อค้ามั้ยครับ เห็นมีแน่ลูกค้า ;)

ขอยืมเป็น Admin ซักปีได้มั้ย  8)
    งั้นเป็น super admin เลยดีกว่าพี่ เผื่อแปลงร่างได้ :D :D

ออฟไลน์ tanagon49

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 01:28:35 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับ :-*

sakchaisuphanich

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 10:06:04 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผมด้วยครับ ve king thai ครับ ::) ::)
     ต้องขอบคุณ พี่ lek mobile ด้วยครับที่แนะนำให้:-* :-*

๋๋yunjaekiss

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 10:01:20 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อันนี้จะเรียกว่าเป็นลูกค้าได้หรือป่าวไม่แน่ใจเหมือนกันค่ะ ว่าจะเอามือถือไปให้ซ่อมอยู่พอดีเลยค่ะ

ออฟไลน์ kawin

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2018, 03:17:49 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สมัครสมาชิก Satu88 วันนี้ รับโปรโมชั่นมากมาย
    -สมัครสมาชิกใหม่วันนี้และอัพเดทข้อมูลส่วนตัวหลังสมัคร รับเงินฟรีเดิมพันไปเลยทันที 288บาท!!
    -โปรโมชั่นโบนัสเงินฝากรายวัน e-Sports 10% จ่ายโบนัสสูงสุดถึง 1,500 บาท ฝากทุกวัน รวยทุกวัน!!
    -โปรโมชั่นเพื่อนชวนเพื่อนรับโบนัสเพิ่ม 388 บาท
    สุดยอดเว็บชั้นนำ ได้มาตรฐาน มั่นคง ปลอดภัย ฝาก-ถอน รวดเร็วทันใจ
    เล่นเกมแล้วได้เงิน ออโต้การฝาก-ถอน
    ช่องทางการติดต่อ
    Facebook : Satu88thai
    Line : @SATU88
    เว็บไซต์ : satu88
    “มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับเราสิค่ะ”

Facebook Comments