ผู้เขียน หัวข้อ: อ.เสเช็กเวอร์ชั่นไฟล์อย่างไรครับ  (อ่าน 1198 ครั้ง)

ออฟไลน์ ไตเติ้ลโฟน^

• Global Moderator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 5
มีไฟล์ที่ผมเช็กไม่ได้เยอะมากผมมีโปรแกรมhttp://www.4shared.com/file/120341689/ff9b4e3b/n-1.html
ในรูปแต่เช็กเวอร์ชั่นไม่ได้ผมแนบไฟล์ที่ผมเช็กไม่ได้มาด้วยครับ ขอโปรแกรมที่ดูได้ด้วยครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: อ.เสเช็กเวอร์ชั่นไฟล์อย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 12:22:40 am »
  • Publish
  • Publish
  • ง่ายๆก็ใช้โปรแกรมพื้นๆอย่าง notepad ก็ได้ครับแต่จะใช้เวลานานนนนนนนนนนมาก
    ถ้าจะให้เร้วขึ้นมาหน่อยก็โปแกรม hexedit หรือ hex workshop รวมไปถึงโปรแกรมแก้โค้ดสำหรับคนทำเว็บอย่าง editplus ก็ได้ครับ
    ส่วนไฟล์ที่อัพใว้เป็นเวอชั่น M9_SK2_V4.T1.FO.U1.TH.MO.V3.03.bin ครับ

Re: อ.เสเช็กเวอร์ชั่นไฟล์อย่างไรครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 11:38:13 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณอ.เสมากครับที่ให้ความรู้อีกแล้ว ส่วนไฟล์ที่ผมอัพเป็นไฟล์ MXNEC N-1up

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2009, 11:51:25 am »
  • Publish
  • Publish
  • N-1up,TX-5,RX-6,L08A

Facebook Comments