ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ N70 แฟลชแล้วดับครับ  (อ่าน 2704 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hunterr

• AMT User
  • Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: -1
ช่วยด้วยครับ N70 แฟลชแล้วดับครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 01:06:16 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องโดนไวรัสมาครับ ฟอแมทไม่หาย ก็เลยแฟลชครับ

แฟลชผ่านหมด แต่ผมไป Set Full Factory Default ไม่ผ่านครับ

ตอนนี้เครื่องดับเลย รบกวนแนะนำด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ช่วยด้วยครับ N70 แฟลชแล้วดับครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 01:13:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • อาการนี้มีอยู่สองกรณีครับ สายแฟลชค่า BSI ไม่ได้แต่ถ้าสายเส้นนี้เคยแฟลชได้ก็คงจะเป็นที่เวอชั่นที่แฟลชเข้าไปต่ำกว่าเวอชั่นเดิมของเครื่องครับ ลองหาเวอชั่นสูงสุดแฟลชดู

• AMT User
    Re: ช่วยด้วยครับ N70 แฟลชแล้วดับครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 01:29:09 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณ อ.เสมากครับเดี๋ยวขอลองเปลี่ยนเวอร์ชั่นก่อนนะครับ

• AMT User
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2009, 02:04:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สงสัยจะเป็นที่สายครับ ยังไม่ฟื้นครับผม

Facebook Comments