ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีแก้UI Setting ของทอนาโดให้กระทัดรัดคับ  (อ่าน 3552 ครั้ง)

Thanawat

• บุคคลทั่วไป
ของผมใช้กล่องทอนาโด เวลาเราติ๊ก ui setting ทุกช่องแต่ก่อนมันขึ้นช่องละบรรทัด แต่ตอนนี้มันขึ้นบอกรายละเอียดเต็มเลยครับ
เสียเวลามาก ๆ มีวิธีแก้ไหมคับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: มีวิธีแก้UI Setting ของทอนาโดให้กระทัดรัดคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 01:11:54 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ถ้าเป็น DCT4,WD2 ก็ติ็๊กแค่3อันก็ได้ครับ
    Full Factory Default ,
    Software Upgrade Defaut
    init simlock

ส่วน BB5 ไม่มี init simlock ครับ

Thanawat

Re: มีวิธีแก้UI Setting ของทอนาโดให้กระทัดรัดคับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 04:08:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณจารย์เส มากครับ

tonmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 09:47:48 am »
  • Publish
  • Publish
  • มันหลายอันก็ไม่ต้องไปติ๊กก็ได้ครับ  :)

ดับเบิ้ลคลิกตัวที่เราต้องการได้เลยครับ

ampmobile

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 11:27:09 am »
  • Publish
  • Publish
  •  :D ::) :)

ออฟไลน์ เจ้าตัวยุ่ง

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 04:42:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ::)

Facebook Comments