ผู้เขียน หัวข้อ: ซัมซุงd407เครื่องนอกใช้โปรแกมอะไรปลดล็อคและมีขั้นตอนอย่างไรครับ ใช้n-box hwkแท้  (อ่าน 2344 ครั้ง)

pompom

• บุคคลทั่วไป
รบกวนท่านผู้ชี้แนะด้วยครับ ซัมซุงd407เครื่องนอกมาปลดล็อคใข้โปรแกมอะไรปลดล็อคและมีวิธีการอย่างไรครับ ขอบคุณขอให้มีความสุขในวันปีใหม่ไทยทุกๆท่านครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100

tonmobile

โปรแกรมมันมีนะ แต่ต้องเอาไปลองเองอ่ะ ได้หรือเปล่ามาบอกกันด้วยนะ แฮ่ๆ

FREE UNLOCK SAMSUNG 4.04

http://www.4shared.com/file/26237093/af7bb9a3/SAMSUNG_FREE_UNLOCKER_404_Madvali.html

pompom

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ลองทำตามแล้วของท่านเส ใส่ระหัสแรกแล้วเครื่องrestartใหม่ไม่มีให้ใส่ระหัสต่อ ของท่านต้น กดคอนเน็คแล้วเออเร่ออย่างเดียวครับ สงสัยต้องส่งไปให้คนอื่นทำแล้วครับ ขอบคุณทั้งสองท่านมากๆนะครับ

tonmobile

ตัวนี้ได้ลองหรือยังอ่า อยากรู้ว่าได้ป่าว

S.S.S. v2.03 Samsung Unlocker FREE

pompom

ตัวนี้ที่ท่านต้นแนะนำ s.s.s v2.30 ก็ลองแล้ว โปรแกมมันไม่เจอตัวเครื่อง d407ลองลงไดรเวอร์ซัมซุงเท่าที่มีมันก็ไม่เจอ ขอบคุณคุณต้นมากนะครับที่ชึ้แนะ(ขอให้ลูกค้าเยอะๆ)

Facebook Comments