ผู้เขียน หัวข้อ: w819ทัชสกรีนใช้ไม่ได้ลองเปลี่ยนแล้วครับ  (อ่าน 1691 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายนครวัฒนา

• Power User
  • Jr. Member
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
w819ทัชสกรีนใช้ไม่ได้ลองเปลี่ยนแล้ว

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: w819ทัชสกรีนใช้ไม่ได้ลองเปลี่ยนแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 12:11:49 am »
  • Publish
  • Publish
  • format รึยังครับ

ออฟไลน์ tonkra

• SpiderMan User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    Re: w819ทัชสกรีนใช้ไม่ได้ลองเปลี่ยนแล้วครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 04:57:56 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเจอตัวหนึ่งโดนน้ำมากด6แล้วมันก็วิ่งไม่หยุด เลยลองถอดทัสกรีนออกกดได้ปกติ แต่ยังไม่ได้ลองใสทัสกรีนว่าใช้ได้ไหม ลองเดียวแจ้งผลครับ

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 10:17:41 am »
  • Publish
  • Publish
  • ที่ผมเจอคือ จอไม่แสดงผลนะ ดูรอยเชื่อมยังไงมันก็สนิทดี
    ลองใช้ฮ็อตแอร์ย้ำดู ก็ไม่ได้ผล ขาวแหงอยู่นั่นล่ะ
    เลยต้องใช้หัวแร้ง"กดย้ำทีละขา" ปรากฎว่า..ใช่จริงๆด้วย
    มันคงเกิดจาก ขามันร่อนข้างใน ซึ่งมองตาเปล่าไม่เห็นอ่ะ
    ลองเอาวิธีไปปรับใช้ดูนะ

Facebook Comments