ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มสีสันการทำงาน ด้วยDCTxBB5_Alpha  (อ่าน 2323 ครั้ง)

tonmobile

• บุคคลทั่วไป
เพิ่มสีสันการทำงาน ด้วยDCTxBB5_Alpha
« เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:31:46 am »
  • Publish
  • Publish

• ใครอยากลองแบบที่ไม่เหมือนใคร ก็มาโหลดไปได้เลยนะ (ตอนใช้..ระวัง! อาจเวียนหัวได้) :'(
    ผมทำให้มัน...โปร่งใส มองทะลุไปถึงแบ็คกราวน์ คล้าย Vista อ่ะล่ะ

เรื่องของเรื่องคือ ไปเจอมือถือโปร่งแสงเข้า ก็เลยเอาไอเดียมาใช้ซะเลย อิอิ

http://hitech.sanook.com/mobile/news_12428.php

ดาวน์โหลด DCTxBB5_Alpha yo!
    http://sites.google.com/site/salarhcorp/Home/down

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: เพิ่มสีสันการทำงาน ด้วยDCTxBB5_Alpha
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 10:56:41 am »
  • Publish
  • Publish
  •  8)

TEAM DRAGON

Re: เพิ่มสีสันการทำงาน ด้วยDCTxBB5_Alpha
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 11:57:39 am »
  • Publish
  • Publish
  •  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

ถ้าเปลี่ยนแล้ว จะทำคืนแบบเดิมได้หรือเปล่าครับป๋า

tonmobile

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 12:05:29 pm »
  • Publish
  • Publish

• ผมอธิบายสั้นไปนิดนะ  แฮ่ๆ

ตัวที่ผมเอามาให้โหลดนี้ เป็นแค่ EXE ที่เป็นตัวหน้าตาโปร่งแสงเฉยๆ
    แตกไฟล์ออกมา ก็วางไว้ที่เดสต์ท็อบ แล้วก็ใช้งานได้เลย ไม่ได้ไปยุ่งกะของเดิมนะครับ
    อยากจะใช้ตอนไหนก็ได้ ถ้าเบื่อ..ก็คลิกตัวเดิมแทนเท่านั้นเองนะ

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 12:26:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  •  ผมอธิบายสั้นไปนิดนะ  แฮ่ๆ

ตัวที่ผมเอามาให้โหลดนี้ เป็นแค่ EXE ที่เป็นตัวหน้าตาโปร่งแสงเฉยๆ
    แตกไฟล์ออกมา ก็วางไว้ที่เดสต์ท็อบ แล้วก็ใช้งานได้เลย ไม่ได้ไปยุ่งกะของเดิมนะครับ
    อยากจะใช้ตอนไหนก็ได้ ถ้าเบื่อ..ก็คลิกตัวเดิมแทนเท่านั้นเองนะ

เดี๋ยวไปดูก่อนครับ  ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณคร้าบ

TEAM DRAGON

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 07:12:13 pm »
  • Publish
  • Publish
  • สุดยอดครับ ป๋า มึนดีจัง ไม่ต้องกินเหล้าก็มึน น้า เส ไม่ลองมั่งเหรอครับ ประหยัดตังค์ดีด้วย  มึน. มึน. มึน. มึน. แฮ่ๆ แฮ่ๆ

ออฟไลน์ lux

• Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 02:53:59 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เป็นอย่างนี้ก็ลาตายครับ

Facebook Comments