ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม กล่อง Tornado ติดต่อ โซนี่ อีริคสัน ไม่ได้ครับ  (อ่าน 1484 ครั้ง)

mutiplay

• บุคคลทั่วไป
ใช้ Tornado SeDBx แฟลต Soni Ericsson ไม่ได้ ทุกตัวเลย พอกด Boot ก็เป็นอย่างนี้ครับ

MCU_ID : 99000301ffffffff
S_BAUD : 460800
Certificate Error 1:

สาเหตุจากอะไรครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ทำไม กล่อง Tornado ติดต่อ โซนี่ อีริคสัน ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2009, 01:21:36 am »
  • Publish
  • Publish
  • ลองใช้โหมด USB ดูครับ ถ้าได้อาจจะเกิดจากสายหรือกล่องครับ

mutiplay

• บุคคลทั่วไป
    ผมลองกับ โซนี่ อีริคสัน k 750i ติดต่อได้ครับ กับตัวอื่นน่าจะเป็นที่ตัวมือถือ

Facebook Comments