ผู้เขียน หัวข้อ: ทอร์นาโดเข้า support ทำไมหน้าตาเป็นแบบนี้ครับ  (อ่าน 4687 ครั้ง)

teng

• บุคคลทั่วไป
ทอร์นาโดเข้า support ทำไมหน้าตาเป็นแบบนี้ครับ รบกวนด้วยครับไม่เคยเห็น
แล้วผมควรไปไงต่อ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
Re: ทอร์นาโดเข้า support ทำไมหน้าตาเป็นแบบนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 11:36:18 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ไม่ต้องซีเรียสครับ กด Start ไปเลย
    อ้อ ต้องโหลดโปรแกรมนี้มาลงด้วยนะครับ จะช่วยให้โหลดเร็วขึ้นครับ
    http://support.sarunasoftware.com/start/uTorrent.msi

teng

Re: ทอร์นาโดเข้า support ทำไมหน้าตาเป็นแบบนี้ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 12:01:33 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคูณครับ ผมลองกด start มาหลายวันแล้วไม่สำเร็จ เออเร่อตลอดเป้าหมายของผมคือ
    ผมใช้ เวอร์7.0 อยู่แต่ต้องการ อัพเวอร์ชั่นมันเป็น 7.2 พอมีวิธีอื่นไหมครับ ผมใช้มือถือต่อเน็ต
    ความเร็ว 460.8 kbps

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 03:42:19 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคูณครับ ผมลองกด start มาหลายวันแล้วไม่สำเร็จ เออเร่อตลอดเป้าหมายของผมคือ
    ผมใช้ เวอร์7.0 อยู่แต่ต้องการ อัพเวอร์ชั่นมันเป็น 7.2 พอมีวิธีอื่นไหมครับ ผมใช้มือถือต่อเน็ต
    ความเร็ว 460.8 kbps
    โหลด HWK_Suite_Minor_v02.07.001.exe แล้วก็ HWK_Suite_Minor_v02.07.002.exe มาลงทับก็ใช้ได้แล้วครับ
    http://sethailand.no-ip.info/seforum/index.php/board,4.0.html

teng

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 08:54:33 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณคร้าบ นอนดึกมากเลยนะ อาจารย์ 8)

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 11:40:14 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณคร้าบ นอนดึกมากเลยนะ อาจารย์ 8)
    นึกแล้วขำ ที่นอนดึกกะว่าจะรอลงทะเบียนเพื่อขอ RPL ตอน 7โมงเช้า แต่ง่วงเลยตั้งปลุกใว้แต่ตื่นมาอีกทีก้ 9 โมงซะแล้ว :D

ออฟไลน์ SE

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 12:21:40 pm »
  • Publish
  • Publish
    นึกแล้วขำ ที่นอนดึกกะว่าจะรอลงทะเบียนเพื่อขอ RPL ตอน 7โมงเช้า แต่ง่วงเลยตั้งปลุกใว้แต่ตื่นมาอีกทีก้ 9 โมงซะแล้ว :D

ออฟไลน์ pu3012

• Newbie
    • *
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2009, 06:15:08 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณครับบบบบบ

Facebook Comments