ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้ setool แล้วเบื่อหน่ายกับการจำกัดการโหลดไฟล์ต่อวันมาทางนี้  (อ่าน 13311 ครั้ง)

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
เบื่อมั้ยกับการจำกัดการโหลดไฟล์จากเว็บซัพพอร์ทของ SETOOL

ผมมีทางเลือกใหม่มาเสนอครับ

ผมได้เปิดเซิฟเวอร์สำหรับการอัพและดาวน์โหลดไฟล์สำหรับ setool ขึ้นโดยสมาชิกสามารถโหลดไฟล์ได้ไม่จำกัดจำนวน จากการทดสอบความเร็วเฉลี่ยประมาณ 300k ถือว่าน่าพอใจมาก
ท่านที่มีความประสงค์จะร่วมแชร์ไฟล์กับทางเซฟเวอร์ของผม แจ้งความจำนงที่นี่ หรือข้อความส่วนตัวได้เลยครับ
เพื่อความเป็นส่วนตัวของทุกท่านผมจะส่งระหัสผ่านให้ทางข้อความส่วนตัวครับ
เมื่อได้ระหัสผ่านแล้วก็ Login ที่ http://www.se-thailand.net/setool/index.php ส่วนระหัสสามารถเปลี่ยนได้ด้วยตัวท่านเองหลังจากล็อกอินครับ

เงื่อนใขก็ไม่มีอะไรมากครับ เพียงแค่ดูว่าในเซิฟเวอร์ขาดไฟล์ไทยรุ่นใหน CID อะไรก็ช่วยกันอัพแค่นั้นเองครับ

แต่ขอความกรุณาอย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ สังคมจะน่าอยู่ถ้าทุกคนรู้จักแบ่งปันครับ
บอกต่อๆกันไปด้วยนะครับ  ประกาศ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2009, 11:16:33 pm โดย SE »

R.A.B

• บุคคลทั่วไป
สุดยอดเลยครับ 8) 8) 8)
แต่ setool โดน(อดีด)เพื่อนยืม(ยึด)ยังไม่คืนเลย :'( :'( :'( :'( :'(

vat9

รับทราบครับ

ออฟไลน์ SE

สุดยอดเลยครับ 8) 8) 8)
แต่ setool โดน(อดีด)เพื่อนยืม(ยึด)ยังไม่คืนเลย :'( :'( :'( :'( :'(
เป็นเพื่อนที่น่าคบหามากครับ

a and b mobile

ได้ครับน้าเสยินดีครับ

hydex

ผมใช้ HWK อยู่ไฟล์แฟลชมันใช้ร่วมกันได้รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ SE

ผมใช้ HWK อยู่ไฟล์แฟลชมันใช้ร่วมกันได้รึเปล่าครับ
ไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ SE

ได้ครับน้าเสยินดีครับ
ส่งให้ทางข้อความส่วนตัวแล้วครับ

ampmobile

ton_mobile

เห็นด้วยครับจาร

visit99

เยี่ยมไปเลยครับ :D

potfangs

รับทราบแล้วครับ O0

ออฟไลน์ Tum2828

• AMT User
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: -1
ดีเลยครับช่วยๆกันผมพอจะมีไฟล์อยู่บ้างพอสมควรทั้ง Setool/Tonado หาที่อัพอยู่เลย บางที่ต้องฝากแล้วฝากอีกไม่นานไฟล์โดนลบไปเสียดายครับ

pumpuy001

รับทราบครับ

triton_vut

ดีครับจารย์ แชร์ๆกันครับ

Facebook Comments