ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน อ.เส และทุกท่าน อีกแล้วครับ  (อ่าน 2094 ครั้ง)

ออฟไลน์ paomobile

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ: 0
รบกวน อ.เส และทุกท่าน อีกแล้วครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 08:09:21 pm »
  • Publish
  • Publish
  • คือว่าN70ครับเครื่องลูกค้าขึ้น3Gครับ (ตกน้ำมาครับ)
    ผมไล่เช็คดูปรากฎว่า RFBUSENAจากRAP3เข้า Hinku ขาดครับก็ต่อเรียบร้อยครับ ทีนี้คนหาเจอครับแต่ขอใช้ไม่ใด้
    PAเปลี่ยนแล้วครับลายVbat เลี้ยง PA Vinku ไม่ขาดครับ Vinkuก็เปลี่ยนไหม่แล้วครับเหมือนเดิมคือค้นหาเจอแต่ขอใช้ไม่ใด้
    จึงมาใล่วัดลายใต้Vinku ต่อที่เช็คใด้คือtxresetxจาก RAP3ที่จ่ายให้Vinkuขาดครับความจริงลายนี้มันน่าจะต่อจากJ7517ใด้
    แต่มันโดนน้ำล่อนครับทีนี้มันต่อจากอื่นใด้ไหมครับนอกจากใต้RAP3 เพราะเอาเครื่องอะใหล่มาใล่วัดดูลายtxresetxมันออกจาก ขา M3 ของRAP3ครับ
    Clockออกครบครับ ขอแนวทางหน่อยครับ
    (txresetxจาก RAP3ที่จ่ายให้Vinkuขาดมีส่วนกับอาการที่ว่าไหมครับ)ถ้าเกี่ยวขอแนวทางการต่อลายด้วยครับว่า
    มีวิธีอื่นไหมนอกจากยกRAP3แล้วต่อ
    ผิดถูกขออภัยครับมือไหม่ครับผม ขอบคุณครับ

Facebook Comments