ผู้เขียน หัวข้อ: โนเกีย2690เสียบสายชาร์จแล้วขึ้นอุปกรณ์ชาร์จไม่สนับสนุน ต้องเปลี่ยนไอซีตรงใหนบ้าง  (อ่าน 4120 ครั้ง)

ออฟไลน์ mshop

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 0
โนเกีย2690เสียบสายชาร์จแล้วขึ้นอุปกรณ์ชาร์จไม่สนับสนุน ต้องเปลี่ยนไอซีตรงใหนบ้างครับท่าน

yodbeen

• บุคคลทั่วไป
ง่ายสุดก็ลองเปลี่ยนแบตกับที่ชาร์จแท้ก่อนซ่อมที่เครื่องครับ

ออฟไลน์ mshop

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ: 0
สรุปว่าเปิดซิงค์ย้ำcตัวเล็ก ใช้ใด้ตามปรกติไม่ต้องใส่cตัวใหนเลย ขอบคุณมากครับทุกท่านเลย  ชนแก้ว.

ออฟไลน์ danai8029

• VIP
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 4
ขอบคุณมากๆ ครับ ที่มาให้ความกระจ่างชัดเจน

vat9

• บุคคลทั่วไป

Facebook Comments