ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถาม อ.เส เกี่ยวกับ Spider man ครับ  (อ่าน 1311 ครั้ง)

ออฟไลน์ supermoth

• AMT User
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: -1
รบกวนถาม อ.เส เกี่ยวกับ Spider man ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 06:26:07 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ผมเจอปัญหา กับ Spider Man V.2.62 - 2.65 มันสามารถสแกนพินได้อย่างเดียว บู๊ต , รี้ดไฟล์ , ฟอร์แมต ,หรือฟังก์ชั่นอื่นๆไม่ได้เลยครับ  แต่ถ้าเป็น V.2.61 ทำได้หมดทุกฟังก์ชั่นเลย  ควรจะต้องตรวจสอบในจุดไหน และต้องแก้ไขอย่างไรครับ ... Windows7 Home Premium (ของแท้ๆ) ครับ  ขอบคุณครับ  ฮือๆ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: รบกวนถาม อ.เส เกี่ยวกับ Spider man ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 12:02:46 pm »
  • Publish
  • Publish
  • มันเป็นได้หลายสาเหตุครับ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของไดรเวอร์ บัคในตัวโปรแกรมแต่ละเวอชั่น รวมไปถึงการเข้ากันได้ของ OS กับตัวโปรแกรม เบื้องต้นก็แก้ใขโดยการใช้หลายๆเวอชั่นตามที่คุณหมูเคยลงใว้ครับ http://www.se-thailand.net/smf/index.php/topic,6455.0.html

ออฟไลน์ supermoth

• AMT User
    • Jr. Member
    • คะแนนน้ำใจ: -1
    Re: รบกวนถาม อ.เส เกี่ยวกับ Spider man ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 12:37:41 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ปัจจุบันก็ใช้วิธีนี้ครับ มีตั้งแต่ 2.61 ถึง 2.65 เลย  ขอบคุณครับ แฮ่ๆ

Facebook Comments