ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาของ x3-02 ครับผม เรื่องดาวน์เกรดไม่ได้ครับ  (อ่าน 2398 ครั้ง)

spmobile

• บุคคลทั่วไป
พี่ๆน้องๆคนใหนเคยแก้ปัญหานี้ได้บ้างครับ คือตอนนี้ผมได้อัพเกรดเป็น sw 7.15 แต่ไม่มีไทยครับ ตอนนี้อยากจะดาวน์เกรดลงมาให้ใช้ภาษาไทยได้น่ะครับ พอผมดาวน์เกรดเป็น sw 6 ก็จะเปิดแล้วจอขาวติดๆดับๆครับ ขอบคุณครับ

spmobile

• บุคคลทั่วไป
Re: ปัญหาของ x3-02 ครับผม เรื่องดาวน์เกรดไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 10:52:05 pm »
  • Publish
  • Publish
  • ลืมบอกไปครับผมใช้ mxbox แฟลชครับ

Facebook Comments