ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยครับ nk-2630 เครื่องนอกอัพไทย เข้ากล้องไม่ได้ครับ  (อ่าน 2766 ครั้ง)

ko-ko

• บุคคลทั่วไป
nk-2630  เครื่องนอก ลค.มาอัพไทย

พอดีไฟล์เวอร์เดิม 5.62 ไม่มี มีแต่เวอร์ 6.82 ผมเลยแฟลชทั้ง mcu ppm cnt โดยใช้ jaf แฟลช

แฟลชจบ ui ไรท์ pm ได้ครบหมด

เครื่องเปิดติด แต่เข้ากล้องแล้วจอขาว ซักพักฟ้องว่าการดำเนินการล้มเหลว

ต่อมาแฟลช nk-3230 อาการติด-ดับ เครื่องค้าง ติดไวรัสมา

แฟลชจบ เปิดเครื่องมาเข้ากล้องแล้วจอขาวเหมือนกัน

เป็นไปได้ไหมครับ ว่าสาเหตุมาจากกล่องแฟลชไม่สมบูรณ์  ทั้งๆ ที่ก่อนหน้านี้แฟลชมาร่วมปี ไม่เคยเจอปัญหาแบบนี้เลย

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ไม่น่าเกี่ยวนะครับ ส่วนตัวผมยังไม่เคยเจออาการนี้นะครับ ใครที่เจอก็เล่ากันฟังมั่งนะครับ

Facebook Comments