ผู้เขียน หัวข้อ: อีกวิธีสำหรับการแก้ไขปัญหาอัพเกรด 2.0.8.0 ไม่ผ่าน  (อ่าน 6425 ครั้ง)

krit

• บุคคลทั่วไป
ปัญหาที่เจอกันบ่อย ๆ คือการอัพเกรด HWK_V 2.08.0 แล้วฟ้องว่า "Server reported error no more upgrade logs" ซึ่งส่วนมากเกิดจากการอัพเกรดซ้ำ ขั้นตอนปกติดที่เคยแก้ไขกันก็คือ ต้องรออีก 48 ชั่วโมงถึงจะทำการอัพเกรดใหม่ได้อีก หลายท่านทำใจไม่ได้ !!

และสำหรับท่านที่ใช้ HWK เวอร์ขั่น 2.07 แต่อัพเกรดเป็น 2.08 ไม่ได้เพราะอาจมีปัญหาเรื่องการเชื่อมต่อ Internet..งั้นลองมาอัพเกรดโดยไม่ต้องง้อ Server กันดู

Link ด้านล่างนี้ มีไฟล์ REG และคู่มือมีภาพประกอบพร้อมคำอธิบาย(ที่ผมคิดว่าละเอียดที่สุดในโลก  ;D) ไว้ให้เรียบร้อย น่าจะเป็นอีกแนวทางสำหรับการแก้ไขปัญหาดังกล่าวให้กับหลายท่านได้

หากมีหรือทราบกันแล้ว ก็ขออภัยด้วยนะครับ   :-X

http://www.tempf.com/getfile.php?filekey=1222063685.72156____________________HWK_v_2.0.8.0________.rar&mime=application/rar

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ขอบคุณมากครับ  ::)

ออฟไลน์ SE

เผื่อใครอยากฟังเสียงหล่อๆของผมก็จัดเผื่อครับ ที่นี่เลย
http://www.4shared.com/file/63973753/c0d60023/_online.html

ton_mobile

ขอบคุณครับท่านอาจารย์ทั้ง 2 ที่น่ารักของผม กว่าผมจะอัพผ่านก็เล่นเอาเหนื่อยอยู่นานเหมือนกันครับ ::)

rojmobile

ขอบคุณครับ  ::)

keroch

อัพเกรดซ้ำแล้วขึ้นแบบนี้เลย ทำไงดี ครับ ฮากลิ้ง

ของท่านเสซ่อมดีจริงครับ ซ่อมกล่องผมวันก่อนแป็บเดียวเอง อยู่ได้ เป็นปีครับ ขอบคุณครับ 8)

แต่ตอนนี้มีอาการแบบอื่นคล้ายกันอีกครับ ว่างๆจะส่งไปซ่อมครับ

ออฟไลน์ SE

ยินดีรับใช้ครับ  :D

asree

dddddddddddddddd

ออฟไลน์ ยูงทอง

• AMT User
  • Jr. Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
ไฟล์หมดอายุคับ

ออฟไลน์ pu3012

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับบบบบบบ

ออฟไลน์ ekasan

• AMT User
  • Jr. Member
ขอบคุณครับ

Thanawat

ใช้ตัวล่าสุด สุดยอดเลยครับ 2.0.1.0-5

Facebook Comments