ผู้เขียน หัวข้อ: อัพกล่องไม่ได้ครับพี่เส  (อ่าน 1504 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonkra

• SpiderMan User
  • Full Member
  • คะแนนน้ำใจ: 0
อัพกล่องไม่ได้ครับพี่เส
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 08:27:21 am »
  • Publish
  • Publish
  • มันอัพไม่ได้ครับแจ้งว่าล็อกอินเฟวอะไรประมาณนี้ แก้ยังงัยครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: อัพกล่องไม่ได้ครับพี่เส
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 10:33:47 am »
  • Publish
  • Publish
  • เท่าที่เจอมาส่วนใหญ่มักจะกล่องพังครับ

ออฟไลน์ tonkra

• SpiderMan User
    • Full Member
    • คะแนนน้ำใจ: 0
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 10:29:18 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผ่านครับพี่ส สายมันบดีอย่ามองข้ามความปลดภัย ;D ;D

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:30:36 am »
  • Publish
  • Publish
  • ผ่านครับพี่ส สายมันบดีอย่ามองข้ามความปลดภัย ;D ;D
    ว้าว ความรู้ใหม่ รอดตาบหวุดหวิด  แฮ่ๆ

ออฟไลน์ ฮัลโหล โมบาย Addy

• คะแนนน้ำใจ: 11
    • การเรียนรู้ไม่มีคำว่า"จบ
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 02:40:29 pm »
  • Publish
  • Publish
    เก็บด้วยคน ขอบคุณคร้าบ ตีมือ

Facebook Comments