ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ usb driver iphone 4 จีน for window 7 หน่อยค่ะ  (อ่าน 2374 ครั้ง)

Benjyoui

• บุคคลทั่วไป
ขอ usb driver iphone 4 จีน for window 7 หน่อยค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 08:39:44 am »
  • Publish
  • Publish
  • ๊ะค๊ แง๊ แง๊ หามาทั้งคืน หาไม่ได้ค่ะ ไม่ค่อยเก่งด้วย พอดีได้เครื่องมาค่ะแล้วจะเสียบโน๊ตบุ๊ค มันฟ้องว่า unknow ค่ะ ลองหาดูก็ไม่มีของ win 7 ค่ะ ช่วยด้วยค๊าาาาาา

ออฟไลน์ SE

• Administrator
    • Hero Member
    • คะแนนน้ำใจ: 100
    Re: ขอ usb driver iphone 4 จีน for window 7 หน่อยค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 09:39:06 am »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องรุ่นอะไรครับ
    ปกติเวลาเสียบกับคอมตัวเครื่องจะให้เลือกโหมดเราก็เลือกเป็น USB Storage ก็ใช้งานได้เลยนี่ครับ แต่ถ้าเสียบแล้วฟ้องว่า unknow อาจจะเป็นที่สายก็ได้ครับ
    ส่วนไดรเวอร์กำลังหาให้ครับ

Facebook Comments