ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอไฟล์ MTT รุ่น M74 cpu 6225 ครับบอกชื่อไฟล์ไม่ได้เนื่องจาก  (อ่าน 1222 ครั้ง)

teng

• บุคคลทั่วไป
รบกวนขอไฟล์ MTT รุ่น M74 cpu 6225 ครับบอกชื่อไฟล์ไม่ได้เนื่องจากรีดไฟล์ออกมาได้แค่นี้

ลองแฟลชกลับคืนเป็นแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ SE

• Administrator
  • Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ: 100
ลองใช้ spiderman boot ดูเผื่อได้เวอชั่น แต่ปกติแล้ว MTT จะใช้ไฟล์ของมันเองครับ ผมก็ไม่มีซะด้วยสิรุ่นนี้

teng

• บุคคลทั่วไป
ลองใช้ spiderman boot ดูเผื่อได้เวอชั่น แต่ปกติแล้ว MTT จะใช้ไฟล์ของมันเองครับ ผมก็ไม่มีซะด้วยสิรุ่นนี้
ขอบคุณครับอาจารย์ ตอนนี้ผมทดลองเอาวีคิงส์ รีดไฟล์ซ้ำใหม่อีกครั้งคราวนี้ไม่ผ่านครับมันรีดไม่ได้
ผมเดาเอาว่าคงจะโดนฟอร์แมทมาจากที่อื่นแล้ว แต่ยังงงครั้งแรกรีดได้ 16 mb แล้วไม่มีชื่อไฟล์
กะว่าจะคืนเขาแล้วละ แต่ถ้าลูกค้ายังไม่มาเอาก็กะว่าจะทำไปเรื่อยๆก่อน

Facebook Comments