ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ โนเกียจีน n 98+  (อ่าน 1079 ครั้ง)

smile mobile

• บุคคลทั่วไป
ช่วยหน่อยครับ โนเกียจีน n 98+
« เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 12:51:51 pm »
  • Publish
  • Publish
  • เครื่องใช้งานได้ทุกอย่าง โทร/เข้า/ออก ได้ ,ดูโหมดทีวี ชัดเจนทุกช่องทีวี แต่มันไม่อ่านเมมและไม่สามารถเข้าเมนูกล้องหรือวีดีโอหรือเครื่องเล่นเสียงได้ครับ
    เครื่องมันจะฟ้องว่า ฐานข้อมูลเต็มครับ (เครื่องยังใหม่ๆครับ และยังไม่ได้ทำอะไรครับเพราะเครื่องลูกค้านี้ มันโทรเข้า-ออกและดูทีวีได้..เสียวๆครับกลัวทำอะไรไปแล้วเกิดไม่เหมือนเดิม ครับ........อ.เสช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณคร้าบ

Facebook Comments