ผู้เขียน หัวข้อ: อาชีพที่สาว ๆ ควรแต่งงานด้วย (มีช่างมือถือด้วยนะคร้าบ)  (อ่าน 1141 ครั้ง)

sakchaisuphanich

• บุคคลทั่วไป
 ประกาศ... ประกาศ... อาชีพที่สาว ๆ ควรแต่งงานด้วย  ประกาศ...

เอาไว้อ่านกันขำๆ นะครับ อย่าซีเรียส

1. นักปีนเขา
เพราะความใฝ่ฝันของนักปีนเขา คือ จุดสุดยอด
และเขามักไม่ไปคนเดียว
 กำ.
2. นักยิมนาสติกทุกท่าของเขาล้วนมีคะแนนเสมอ
เขาอาจจบด้วยท่าตีลังกาหลังเหยียดตรงสองรอบ
แถมเกลียวอีกครึ่งรอบให้คุณหวาดเสียวเล่น
และถ้าคุณเจอนักยิมนาสติกลีลาล่ะก็ ว๊าว...ว....ว.
 กึ๋ยๆ
3. นักกอล์ฟเขาสามารถตีได้ถึง 18 หลุม ในวันเดียว  มึน.

4. นักฟุตบอลคุณจะเลิกกังวลเรื่องเขาจะยิงเข้าทางประตูหลังไปได้เลย  ก้ากๆ

5. นักเต้นรำเขาจะถามคุณก่อนเสมอว่า "ชอบจังหวะไหนครับ" ถ้าคุณชอบ
แทงโก้ก็บอกได้
หรือจะเอานุ่มนวลแบบ วอลซ์ ก็ไม่เลว  ก้ากๆ

6. นักรักบี้ลีลาการปล้ำของเขาสะใจอย่าบอกใคร  :'(

7. นักว่ายน้ำมีให้เลือกหลายท่า ทั้งท่ากบ ท่าฟรีสไตล์ กรรเชียง หรือผีเสื้อ  แฮ่ๆ

8. หมอฟันเพราะหมอฟัน มักจะถามคุณด้วยความห่วงใยเสมอว่า "เสียวไหมครับ???” ;D ;D

(แถม)  สุดท้ายถ้ามีแฟนเป็นช่างซ่อมมือถือ  ต้องทำใจ เพราะ ช่างมือถือส่วนใหญ่เซ็กส์จัด  อย่านะคร้าบ อย่านะคร้าบ

...... เมากลิ้ง เมากลิ้ง

???
 ???

เดือนละครั้ง แง๊

ออฟไลน์ nurah

• i-mobile user
  • Newbie
  • คะแนนน้ำใจ: 0
สุดท้ายถ้ามีแฟนเป็นช่างซ่อมมือถือ  ต้องทำใจ เพราะ ช่างมือถือส่วนใหญ่เซ็กส์จัด.......""จัดว่าแย่""ใช่ป่าว คร๊าบบบ  ;D ;D ;D

Facebook Comments