ผู้เขียน หัวข้อ: ดูเพื่อเป็นกำลังใจครับ  (อ่าน 1093 ครั้ง)

country

• บุคคลทั่วไป
ดูเพื่อเป็นกำลังใจครับ
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 12:52:09 am »
  • Publish
  • Publish

• Jinny

• บุคคลทั่วไป
    Re: ดูเพื่อเป็นกำลังใจครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:57:48 am »
  • Publish
  • Publish
  • ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆค่ะ   ;)

อ่านเรื่องนี้แล้วทำให้จินนึกถึงรายการ คนค้นฅนเมื่อวานค่ะ ตอน ความสุขของชายน้อย(มั้งนะคะถ้าจำไม่ผิด)
    เขาเป็นคนพิการ แต่พยายามทำงานโดยไม่คิดให้ตัวเองเป็นภาระของใคร ดีมากๆเลยค่ะ   8)

Facebook Comments